ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำอู่เบนซ์โซนบางคอแหลม, อ่อนนุช, บางนา, ประเวศ  (อ่าน 3909 ครั้ง)

ออฟไลน์ luxifer

• Sr. Member
    • mcshop (Mc Jeans official online store)
สวัสดีครับ ผมใช้ตัว W204 อยู่ รบกวนขอคำแนะนำจากสมาชิกที่ใช้เบนซ์และใช้บริการอู่นอก มีที่ไหนประทับใจ ราคาสมเหตุสมผลแนะนำบ้างครับ อยากได้โซน พระราม 3, ถนนจันทร์, เจริญกรุง, บางนา, ประเวศ ประมาณนี้น่ะครับ ล่าสุดเข้าศูนย์เช็ค service A ที่ 85K km. มา มีlist ยาวเป็นหางว่าวเลยครับ
Everyday Lifestyle