ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan Kicks กับโอกาสภายในปีนี้  (อ่าน 5965 ครั้ง)

ออฟไลน์ Quarter

• Newbie
  • *
Nissan Kicks กับโอกาสภายในปีนี้
« เมื่อ: มกราคม 26, 2019, 13:30:59 »
สวัสดีครับ ผมมีแผนจะเปลี่ยนรถภายในปีนี้ โดยอยากได้รถ B หรือ C segment ยกสูง ราคาไม่เกิน 900,000 บาท หลังจากดูมาสักพัก คิดว่าสนใจ nissan kicks เพราะคิดว่าไม่น่าจะแพงอย่าง CH-R และ HR-V ครับ ( MG ZS ก็น่าสนใจครับ แต่ปัญหายังมีเยอะมาก + BR-V ข้างในยังไม่ค่อยถูกใจครับ) เลยอยากทราบว่า Nissan Kicks น่าจะเข้าช่วงไหนครับ เพราะ ต้นปีนี้คงไม่ทันแน่ๆ เพราะทั้ง Note E-power กับ X-tral minorchange ต่อคิวเปิดตัวอยู่ครับ

ใครมีคำแนะนำดีๆ เกี่ยวกับเรื่องรถก็ขอคำแนะนำจากพี่ๆด้วยครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
Re: Nissan Kicks กับโอกาสภายในปีนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2019, 14:55:59 »
น่าจะต้นปีหน้าครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: Nissan Kicks กับโอกาสภายในปีนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 28, 2019, 00:20:59 »
รอบทความคุณจิมมี่ทีเดียวเลยดีกว่าครับ