ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านคิดว่า clip ที่เห็นเป็น bmw M4 เเท้หรือปลอมครับ กูรูหรือผู้รู้ช่วยหน่อยครับ  (อ่าน 10309 ครั้ง)

ออฟไลน์ CarameLon

• Hero Member
Mของแท้ไม่แท้ แต่BMWก็คือเบรนด์อีกระดับ
เขาอาจไม่สนใจ หรือแค่เร่งขำๆไม่จริงจังอะไร
เวลานักมวยตัวท๊อปๆจะชก เขาเลือกคู่ชกครับ ไม่ซี้ซั่วเอาโนเนมมามั่ว
เหมือนกัน ดูราคารถแบรนด์นี้ซื้อคันถ่ายคลิปได้กี่คัน เรื่องอะไรต้องไปเล่นด้วย
พลาดเฉียวชน พลิกหงาย รถพัง มีแต่เสียกับเสีย
ถนนไม่ใช่โล่งๆ ถึงจะมาลองของกันแบบนี้ จากคลิปรถโคตรเยอะ
เห็นไหม บีเอ็มเขายังไม่กล้าขับเร็วกว่าที่เห็นเลย อันตรายมากๆ
จะไปไล่กวดบนถนนสาธารณะเพื่อเจี้ยไร ไม่เห็นคุณค่าคนอื่นบนท้องถนนใช่ไหม?

ปล. รถแช่เลนขวา เยอะอยู่ ไม่รู้แซงเสร็จทำไมไม่รีบกลับเลนซ้าย  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ voyager

• Sr. Member
ห่างไกลความเป็น M4
น่าจะเป็นแค่ 420i tuned เพิ่มสักสามสิบม้า

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

เรื่อง M4 แท้ หรือ ทำเหมือน ผมเฉยๆ นะ ต่อให้ M4 ทำเหมือน remap ก็ไป 200 กว่าม้าละ

ส่วนใครไปดันใคร อยู่ที่ตัวบุคคล ถูกผิด ว่ากันตามเนื้อผ้า

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
บางทีผมก็ขับแบบนี้ แต่มีไฟเลี้ยวตลอด ไม่คร่อมเลน ไม่กั๊ก ไม่โยกหลอก

ไม่ได้แข่งกับใคร แซงได้เชิญแซงไปเลย ไม่โกรธด้วย

ที่จริงผมว่าขับตามสนุกกว่าขับนำนะ

ออฟไลน์ simcity

Re: ท่านคิดว่า clip ที่เห็นเป็น bmw M4 เเท้หรือปลอม
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2019, 17:47:26 »
เลี้ยวเข้าปั้ม ดีเซลเต็มถัง