ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความเห็นพี่น้องชาว HLM หน่อยครับ  (อ่าน 10056 ครั้ง)

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
Re: ขอถามความเห็นพี่น้องชาว HLM หน่อยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 18:32:03 »
ไม่ลอง เฟียต้า ละคับ ราคาพอๆกัน ได้เครื่องใหญ่กว่า ช่วงล่างแน่น

ขอบคุณครับคุณ koruru

ผมกะแพลนไว้ว่าจะเปลี่ยนรถอีกครับผม

ที่สำคัญผมแคร์เรื่อง 0 บริการ อะไหล่ และค่าบำรุงรักษาด้วยครับ

อิอิ
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
Re: ขอถามความเห็นพี่น้องชาว HLM หน่อยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 20:23:47 »
มาด้วยๆ สนับสนุน City ครับ มี จูนแล้วคันนึง ลองหันมาเล่นรถเล็กประหยัดๆ
น้ำมันบ้าง เพื่อเป็นการเปลี่ยนบรรยากาศ ดีมั๊ยคับ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ CRO

• Sr. Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 20:46:37 »
City ด้วยครับ เพราะถนนในภูเก็ตส่วนใหญ่แคบและวิ่งสวนกัน City มุดได้ดีกว่าครับ  ;D