ผู้เขียน หัวข้อ: photoshopped LANCIA STRATOS TRUCK!!!!  (อ่าน 3618 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
photoshopped LANCIA STRATOS TRUCK!!!!
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:17:40 »
ไหนๆก็ไหนๆ เอารถเก่ามาทำมั่ง เพราะในเมื่อเขาจะปัดฝุ่นขึ้นมาทำใหม่แล้ว

ถ้าเป็นไปได้ รบกวนช่วยทำตัวใหม่ให้อยู่ในขนาดไล่ๆกับโฟกัสหรืออิม จะได้เอาไปแรดในWRCได้

แว่บหนีก่อน เดี๋ยวโดนใครจับฆ่าหมกส้วม

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: photoshopped LANCIA STRATOS TRUCK!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:22:22 »
ผมว่าถ้าช่วงกระบะทำเนียนกว่านี้
จะดูสวยกว่านี้นะครับ :)
(ความเห็นนะครับ อย่าโกรธกันเน่อ!)

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: photoshopped LANCIA STRATOS TRUCK!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:37:19 »
เอาไปแข่ง WRC เดี๋ยวฝุ่นก็จับอีกครับ ไม่ต้องเอามปัดฝุ่นก็ได้   ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

alzeto

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:59:42 »
ผมว่าถ้าช่วงกระบะทำเนียนกว่านี้
(ความเห็นนะครับ อย่าโกรธกันเน่อ!)

หนูว่า  อู่เจ้านี้ ไม่เน้น งานเนียน หรอกค่ะ  เน้น ฮาซะมากกว่า  มีที่ไหนไปเอาอะไหล่จ้าอื่นมายำ ถ้ามันวิ่งได้นี่ สงสัย หนูต้องแก้ผ้า เต้นถวาย แล้วมั้งคะนั่น

เดี๋ยว สักพักจะมีอู่อื่นๆ เขาเอา รถมายำบ้างค่ะ ไม่รู้เหมือนกันเว็บบนี้ มันเว็บรถ หรือเว็บ ขายยำ ไปแล้วนั่น ??

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 22:59:48 »

ไม่ต้องมีคำบรรยายๆ ใดๆ
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 23:01:38 »

หนูว่า  อู่เจ้านี้ ไม่เน้น งานเนียน หรอกค่ะ  เน้น ฮาซะมากกว่า  มีที่ไหนไปเอาอะไหล่จ้าอื่นมายำ ถ้ามันวิ่งได้นี่ สงสัย หนูต้องแก้ผ้า เต้นถวาย แล้วมั้งคะนั่น

เดี๋ยว สักพักจะมีอู่อื่นๆ เขาเอา รถมายำบ้างค่ะ ไม่รู้เหมือนกันเว็บบนี้ มันเว็บรถ หรือเว็บ ขายยำ ไปแล้วนั่น ??

ริงโกะค่ะ

แก้ผ้ารำถวายเลยหรอเพ่ OH MY GOD !!!

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

keanetona

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2010, 23:03:23 »

ริงโกะค่ะ

สักจานไหมครับ

ปล. อ่านข้อความแล้วฮากลิ้งเลยครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2010, 11:38:53 »

ริงโกะค่ะ

สักจานไหมครับ

ปล. อ่านข้อความแล้วฮากลิ้งเลยครับ

ผมเห็นยำแล้วหิว.....
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2010, 12:11:26 »
5555  ยำๆๆ หิวเลยๆ 555  ;D :D :D