ผู้เขียน หัวข้อ: *-* Clip BMW ออกซอยไม่เปิดไฟเลี้ยว พุ่งข้าม3เลน แถมวกมาด่าถามหาสามัญสำนึก! *-*  (อ่าน 8120 ครั้ง)

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
เป็นไงล่ะ เลี้ยงลูกแบบลูกเดินชนโต๊ะแล้วแม่ไปตีโต๊ะ
บอกว่าโต๊ะผิด

โตมา โลกล้อมตัวเองเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 21, 2019, 21:22:43 โดย kiwiwi »

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
คลิปมันเหมือนกันทั้ง 2 ลิงค์นะครับ

ออฟไลน์ ynot9x

• Sr. Member
วันก่อนก็เจอ G30 ครับ ออกจากซอยมาจะออกทีเดียวเลนที่ 2 เลยครับ แต่ผมไม่ให้ทางครับ เพราะถือว่าไม่เปิดไฟเลี้ยวครับ
2013 - Honda Accord G9
-=4cycle Turbo Collection=- <RWD FWD AWD>
2015 Dec - BMW F30 N20 M Sport [BMC + Racechip GTS + BILSTEIN B12 + EBC Brakes + Muffler Design]
2018 - Ford Focus MK3.5 Ecoboot [BMC + DTE-PowerControl-X + boomba racing + Brembo + EBC Break]
2021 Dec - Audi TT MK3 Model Year 2022

ออฟไลน์ maggie

ขับรถได้แย่มากเลย เห็นแล้วโกรธแทนมากๆ

ออฟไลน์ bravo

การขับรถ ว่าแย่แล้วครับ
นิสัย แย่กว่ามากกกกกก

ถูก/ผิด แยกแยะไม่ออก ไม่รู้ว่าได้รับการเลี้ยงดูมาแบบไหน
ถ้าเจอมวยถูกคู่ อาจจะยาวครับ

ออฟไลน์ seeker

โลกหมุนรอบตัวตู น่าเกลียดจะออกขวาสุดแล้วถอยหลังเข้าทางด่วนละสิ
ตร เอาให้หนักครับ ทำผิดยังหน้าด้าน ปากซอยบ้านเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2019, 03:41:54 โดย seeker »

ออฟไลน์ hack3rb43

• Jr. Member
  • **
คนที่เป็นกล้องเพื่อนผมเองครับ 555

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !
คนที่เป็นกล้องเพื่อนผมเองครับ 555

เป็นรถรุ่นอะไรคับ วีออสมั้ย :-\

ออฟไลน์ hack3rb43

• Jr. Member
  • **

เป็นรถรุ่นอะไรคับ วีออสมั้ย :-\

Mazda 2DE MT Turbo ครับ สมัยก่อน แก๋งเดียวกับผม สมัยยังวัยรุ่น

ออฟไลน์ bodin

X1 พ่อ+แม่เลี้ยงมาห่วยสอนมากากครับ >:( >:( >:(

รูปร่างแย่เหมือนหมูเดินสองขาแล้วนิสัยยังห่วยอีก >:( >:( >:(

ออฟไลน์ fishfinger

เป็นผมไม่เปิดกระจกคุยแล้วครับอันตรายบีบแตรยาวไป
พวกนี้เจอทุกวัน ได้แต่ทำใจ

ออฟไลน์ Turin

เป็นไงล่ะ เลี้ยงลูกแบบลูกเดินชนโต๊ะแล้วแม่ไปตีโต๊ะ

เพื่อนผมลูกเดินชนโต๊ะ ให้ไปขอโทษโต๊ะ  ::)

ออฟไลน์ XMSL

น่าห่วงว่าคนพวกนี้จะสอนลูกหลานต่อไปยังงัย...

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^

55555  ;D มีด้วยเหรอตีโต๊ะอ่ะ
แต่การเลี้ยงดูสำคัญมากครับ

ออฟไลน์ oatekung

ทำไมไม่เชื่อเมีย ถถถ

ออฟไลน์ CarameLon

สงสัยรถbmwจะนั่งไม่สบายก้นไอ้หนุ่มคนนี้แน่นอน  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ kiwiwi

เพื่อนผมลูกเดินชนโต๊ะ ให้ไปขอโทษโต๊ะ  ::)

ผมว่าอันนี้ก็เกินไปนะครับ ขอโทษสิ่งไม่มีชีวิตเนี่ย
5555
ของผม ถ้าเดินชนโต๊ะ ถ้าร้องไห้มา ผมจะถามลูกว่า ใครชน หนูชนเองไม่ใช่เหรอ งั้นหนูต้องไม่ร้อง ทีหลังต้องเดินระวังๆ แค่นั้นแหละ

ทุกวันนี้ลูกผม 3 คน ไม่เคยโทษคนอื่นเลยเวลาทำผิด แต่ที่สำคัญ ต้องไม่ให้เค้าเงียบจนไม่กล้าบอกเราว่าเค้าทำผิดมาด้วยเช่นกัน

ออฟไลน์ alpha14

อย่าว่าอย่างโง้นงีเลย เสียง การพูดการจาของคนขับบีเอ็ม เหมือนปญอ.น่ะ

ออฟไลน์ I-PULSE

สรุปวิดีโอ ไม่มีเหตุการตอนตัดเลน มีแค่ตอนไล่กันมาหลังเกิดเหตุ แล้จะรู้ได้ไงว่าใครผิดใครถูก

ออฟไลน์ KATANA

• Full Member
สรุปวิดีโอ ไม่มีเหตุการตอนตัดเลน มีแค่ตอนไล่กันมาหลังเกิดเหตุ แล้จะรู้ได้ไงว่าใครผิดใครถูก

เข้าไปดูคลิปที่หัวกระทู้ แล้วกดเข้าไปชื่อเฟซบุคของผู้โพสครับ จะเจอคลิปต้นเหตุ

ออฟไลน์ SM.

ตัวกูของกู มากไปหน่อย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เป็นลูกเป็นหลานนะจะตบให้ 55+