ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Ford Everest (MY2019) : 1,799,000 บาท ภายในสีน้ำตาล //  (อ่าน 8895 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Ford Everest (MY2019) 2.0 Bi-Turbo
Titanium Plus 4WD : 1,799,000 บาท เปลี่ยนเบาะหนังเป็น
สีน้ำตาล Cognac *เฉพาะตัวถังภายนอกสีขาว Arctic White Metallic

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-ford-everest-my2019-4wd/

ออฟไลน์ flybigbear

รอดูหลัง 5 ปีผ่านไปแล้ว จะจุกจิกไหม?

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ภายในดูดี สวยงามขึ้นมาทันที
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ O_o"

สีเบาะดูดีใช้นะครับ แต่ทำไมรู้สึกว่า งานออกแบบภายในเริ่มดูเก่า

ออฟไลน์ Fly to dream

สีเบจที่ใช้อยู่จะเข้าปีที่ 5 เริ่มมีรอยดำบ้างละ  ถ้าสีนี้มาแต่แรกน่าจะดี

แต่จะบอกว่าเหมือนซัพพลายเออร์ของบริษัทที่ผลิตเบาะให้ต่างกันครับ เบาะสีเบจล็อตปีแรกๆ กับเบาะสีดำที่มาขายปัจจุบันคุณภาพต่างกันเยอะ
รวมถึงฟองน้ำด้วยมั้ง เอารถตัวเองไปนั่นเทียบกับรถใหม่ รถของตัวเองรู้สึกเบาะดีกว่าซะอีกทั้งที่เก่ากว่า
  ไม่รู้ว่าเบาะสีน้ำตาลนี้ใช้ของเจ้าไหน เดี๋ยวเช็คระยะจะไปลองนั่งดู ใกล้ๆละ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ MisterDante

1.8 ล้านเลยเหรอเนี่ย
ราคาเก่ามันเท่าไหร่นะ หรือราคานี้อยู่แล้วเนี่ย

ออฟไลน์ MUK

ดีงามครับ

เป็นรถที่มีระบบความปลอดภัยที่ชอบมากมายครับ แต่ว่า ระบบเครื่องยนต์ เกียร์ เป็นอะไรที่น่ากังวล จนต้องตัดใจ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เบาะสีนี้ตัวจริงน่าจะสวยนะครับ เพราะเห็นในฟอร์จูนเนอร์ที่ตอนดูในรูปก็งั้นๆ

เป็นรถที่มีระบบความปลอดภัยที่ชอบมากมายครับ แต่ว่า ระบบเครื่องยนต์ เกียร์ เป็นอะไรที่น่ากังวล จนต้องตัดใจ
เครื่องยนต์กับเกียร์ก็เป็นเรื่องความปลอดภัยเหมือนกันนะครับ

ออฟไลน์ delete

ACC ยังไม่มาพร้อมกับ with low speed ใช่ไหมครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ชอบภายใจดำมากกว่า ดูสปอร์ตและดูและง่าย

ออฟไลน์ SM.

ถ้าปรับเรื่องหลังการขายให้ดีกว่านี้ ผมว่ายอดขายเพิ่มขึ้นอีกเยอะแน่นอน

ACC ยังไม่มาพร้อมกับ with low speed ใช่ไหมครับ

ของฟอร์ดจะเรียก Stop and Go ยังไม่มาครับ

แต่ออฟชั่นที่ปิดไว้แล้วมาเปิดทีหลังดันแอบไว้เยอะมาก ไม่เข้าใจว่าจะปิดไว้ทำไม
เช่นเปิดไฟแล้วแล้วไฟตัดหมอกข้างนั้นจะติดค้างด้วย
ถอยจอดออโต้แบบเข้าซอง (ของเดิมมีแค่ขนาน) ออกจากช่องจอดให้  มีนะแต่ปิดไว้ ใช้ได้แค่ออโต้จอดขนาน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
อยากให้สีน้ำตาลมันเข้มกว่านี้อีกหน่อยแหะ
ส่วนดีไซน์กระจังหน้า ผมรู้สึกไปเองรึเปล่า ว่าหน้านี้มันดูแก่ๆยังไงไม่รู้

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
สีนี้สวยครับ

ออฟไลน์ TeslaX

สีเดียวกับ ftn สีชาไข่มุก

ออฟไลน์ ATONGA

• Jr. Member
  • **
....สวยครับ หวังว่าไม่เป้นขวัญใจรถยกนะครับ

คำแบบนี้ควรพอได้แล้วมั้งครับ เสล่อ พอๆกับกี่ล้าน นั่นเลย   มองคนซื้อยังกะโง่ที่ซื้ออย่างนั้นแหละ