ผู้เขียน หัวข้อ: เก๋งซิ่งลงทางด่วนเสียหลักพุ่งชนขอบทาง ขาดเป็นสองท่อน  (อ่าน 9124 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sit: )

• Hero Member
คนขับไม่ประสงค์ไปโรงพยาบาลด้วยแฮะ

ชิวมาก พรุ่งนี้คงไปดินเซียงกงตามหาท้ายตัดครับ

อิอิ

กลัวโดนภาษี รถบ่อน ไม่ก็อาจจะเป็นเภสัชกร รีบเผ่นดีกว่า
เป็นเภสัชแล้วไง ผมนึกนานมาก...ฮา

ออฟไลน์ earrt

• Sr. Member
ตามอ่านอยู่ครับ ตกลง รถตัดต่อมาจริงๆเหรอ

แล้วรถตัดต่อเนี่ยะ มันเชื่อมกันง่ายๆแค่นี้เลยเหรอครับ

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
คนขับไม่ประสงค์ไปโรงพยาบาลด้วยแฮะ

ชิวมาก พรุ่งนี้คงไปดินเซียงกงตามหาท้ายตัดครับ

อิอิ

กลัวโดนภาษี รถบ่อน ไม่ก็อาจจะเป็นเภสัชกร รีบเผ่นดีกว่า

;D ;D ;D ;D