ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านตั้งศูนย์ล้อกับพวงมาลัย แบบทีเดียวจบมีมั้ยครับ...ฝั่งธนยิ่งดี  (อ่าน 12376 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trust4.0

• Newbie
  • *
พอดีไปตั้งที่ Cock Pit มาแต่ออกมาไม่ชัวร์เลย เลยเซ็ง ....ก็อยากถามวัยรุ่น ว่าที่ไหนงานครั้งเดียวจบบ้าง ขอบคุณครับ ...

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
พูดยากครับถ้าจะเอาความแน่นอนว่าจบทีเดียวจริง

ในหมู่เพื่อนผมพักนี้นิยมตั้งกันที่ CG400 ไม่ก็ติวานนท์ยางยนต์ตรงแยกติวานนท์ใกล้บิ๊กซี
ร้านที่เจอมาในชีวิตผม กว่าครึ่งนึงจะตั้งไม่จบในครั้งเดียว ต้องสองครั้งครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
ฝั่งธน ผมตั้งที่ไทร์มาสเตอร์ บางแค
ทำออกมาก็ตรงดีครับ

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
ผมตั้งที่ แมคโคร บางบอน ก็โอเคนะ

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
พูดยากครับถ้าจะเอาความแน่นอนว่าจบทีเดียวจริง

ในหมู่เพื่อนผมพักนี้นิยมตั้งกันที่ CG400 ไม่ก็ติวานนท์ยางยนต์ตรงแยกติวานนท์ใกล้บิ๊กซี
ร้านที่เจอมาในชีวิตผม กว่าครึ่งนึงจะตั้งไม่จบในครั้งเดียว ต้องสองครั้งครับ

อิก 1 เสียง ที่ CG0-400 คับ พี่โจ จัดให้เรยยย

;D
Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ jobbabys

• Full Member
บางพลัด ศูนย์ถ่วงล้อครับ

จบแน่นอน คอนเฟริ์ม เลยศูนย์ฮอนด้าพระรามเจ็ดนิดเดียว

เฟอร์รารี่ภราดร ก็มาที่นี่

ในเว็ปต้องห้าม ก็มีคนมาโฟสครับ เอาซีวิคไป ทำที่อื่นไม่หาย กี่ที่ไม่หาย

ที่นี่ทีเดียวจบ ลองไปเสริ์ซในเว็ปต้องห้ามได้ครับ

ออฟไลน์ ginger02

• Newbie
  • *
ร้าน 3 คูหาตรงข้าง Big-C ดาวคะนองครับ  มาจากแยกมไหสวรรค์มุ่งหน้าบางปะแ้ก้วอยู่ฝั่งตรงข้าม  ตั้งแล้วจะลองรถจนกว่าจะมั่นใจครับจึง

จะส่งรถให้เป็นร้านเล็กไม่ตกแต่งทันสมัยแต่คิวเยอะ  ผมมักจะไปช่วงเปิดเช้าเอาคิวแรกครับคิดว่าจบแน่ถ้าไม่มีปัญหาเรื่องช่วงล่างตัวอื่น

ออฟไลน์ komson111

• Newbie
  • *
บางพลัดศูนย์ล้อ อีกเสียงครับ
แต่คนเยอะมากต้องไปแต่เช้าครับ

ออฟไลน์ Trust4.0

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ ทุกท่าน เดี๋ยวจะลองไปน่ะ ....อยาก นิ้ง ก็ต้องลอง