ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ Nissan ในกทม. ศูนย์ไหนมีให้ลอง Leaf บ้างครับ  (อ่าน 3040 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
มีใครพอมีข้อมูลบ้างไหมครับ อยากไปลอง

หาข้อมูลไม่ได้เลย ดูไม่เห็นจริงจังเหมือนที่คุยกันไว้ แล้วบอก มึน ไม่รู้ทำไมขายไม่ได้

หรือนี่คือกลยุทธ์ Qualify ลูกค้า ให้หายากๆ คนที่เข้ามาจะได้ซื้อเลยเท่านั้น

ออฟไลน์ paulmoderndog

Re: ศูนย์ Nissan ในกทม. ศูนย์ไหนมีให้ลอง Leaf บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 09:41:55 »
คงเหมือน Alphard Vellfire คือซื้อโดยไม่ต้องลอง
ปล. แล้ว Nissan GTR มีให้ลองไหม

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Re: ศูนย์ Nissan ในกทม. ศูนย์ไหนมีให้ลอง Leaf บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2019, 09:52:09 »
คงเหมือน Alphard Vellfire คือซื้อโดยไม่ต้องลอง
ปล. แล้ว Nissan GTR มีให้ลองไหม

GTR ไม่น่ามีให้ลองนะครับ

แล้วก็เหมือนไม่ค่อยจะมียอดเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ holidayaholic

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2019, 14:01:39 »
Nissan Emperor แถวกาญจนาภิเษก บางแค เหมือนจะมีให้ลองนะครับ