ผู้เขียน หัวข้อ: // MG Extender (เอ็กซ์เทนเดอร์) ดีเซล 2.0 เทอร์โบ เปิดตัว 7 สิงหาคม นี้ //  (อ่าน 10713 ครั้ง)

ออนไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ตัวท๊อปสัก 9 แสน ผมว่า "น่าจะ..." พอขายได้

ถ้าแพงกว่านี้ ไม่มีที่ยืน เจ้าตลาดก็แข็งโป๊กเลย ตลาดรองก็ออฟชั่นดี หาซอกหลืบเกิดยังไงดี :-\

คาดว่าเปิดตัวมากี่ล้านครับ 55

เอาจริงๆ ถ้าตัวท๊อปถึงล้าน นี่อยู่ยาก บอกเลย
อยู่ยากแน่นอนครับ เพราะได้ข่าวว่าตัวท้อปล้านนึงครับ

ราคานี้ ตายอนาถแน่นอนครับ  ::) ::)

ต้องมาแนวๆ ZS แบบว่า ราคาดี ออฟชั่นเยอะ ถึงจะเกิด

ตลาดกระบะ ผมว่า ถ้าขายราคาเท่าๆ กับยี่ห้อที่มีในตลาดตอนนี้ ผมว่า MG เกิดยาก เช่นเดียวกับ GS และ MG6 อะครับ

ออฟไลน์ bodin

• Sr. Member
รอรถแบบตอนเดียวมาเป็นรถขนของ 7/11 ทั่วประเทศและบริษัทในเครือเสื่ย ธ ทั้งหมด 8)

กินรวบ กินไม่แบ่ง :P

ออฟไลน์ MUK

กระบะต้องพิสูจน์กันนานครับ ว่าจะอยู่ได้หรือไม่ได้  ถึงหน้าตาจะสำคัญ แต่กระบะคือรถบรรทุก ถ้าตัวบรรทุก ไม่ใช่ ตัวอื่นๆ ก็น่าจะใช่ยากครับ

ออฟไลน์ yourturle

2.0 T   163ม้า   MG

2.5 vgs 163ม้า  navara

Cc ไม่เท่ากัน แต่ ม้าเท่ากัน  งง :'(

One Day.

ออฟไลน์ Darkart

กระบะต้องมาพิสูจน์กัน ความทนทาน หน้าตา ความแรง ประหยัดน้ำมัน  ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
2.0 T   163ม้า   MG

2.5 vgs 163ม้า  navara

Cc ไม่เท่ากัน แต่ ม้าเท่ากัน  งง :'(
เครื่องที่ใหญ่กว่า ผมคิดว่าทนทานกว่าในระยะยาว
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)