ผู้เขียน หัวข้อ: // Suzuki XL6 (Ertiga Cross) เปลี่ยนหน้าใหม่ โป่งล้อ ราวหลังคา ลุ้นขายไทย //  (อ่าน 8166 ครั้ง)

ออฟไลน์ ต้วมเตี้ยม

• Newbie
  • *
ดูสวยดีครับ ภายใน ok เลย แต่พอดูสเปคเครื่อง แล้วทรงยกสูงแบบนี้ มีแนวโน้มจะอืดกว่าตัวปัจจุบันนะครับ

ผมว่าอาจจะดีขึ้นกว่าตัวปัจจุบันเพราะคาดว่ามันมีระบบ Hybrid มาช่วยเสริมแรงคล้าย X-Trail ครับ

ออฟไลน์ Doraneko

• Jr. Member
  • **
ลดเบาะแถวสองเหลือ 2 ที่นั่ง มันมีข้อดีอะไรมั้ยครับนอกจากนั่งสบายขึ้นหน่อยนึง  เป็นผมคงอยากได้เบาะแถวสองแบบสามที่นั่งปกติมากกว่า