ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามcayenne hybridครับ  (อ่าน 3695 ครั้ง)

ออฟไลน์ ole_win_ter

• Newbie
  • *
สอบถามcayenne hybridครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 19:09:13 »
ผมไม่เคยซื้อหรือสนใจporscheเลยครับ พอเห็นcayenneใหม่ในไทยรัฐแล้วรู้สึกสนใจ แต่หาข้อมูลในเน็ทแล้วได้อะไรเพิ่มเติมน้อยมาก อยากถามผู้รู้หน่อยครับ ผมควรจะซื้อ AAS หรือ BRGครับ ไม่ทราบราคาของทางAASด้วยสิครับ แล้วมีให้test driveมั๊ยครับ  ราคาBRGเริ่มต้น6.99ยัง งงว่าเค้าลงราคาผิดรึเปล่าเนี่ยครับ เพราะเครื่องยนต์ความแรงของรถเนี่ยสุดๆเลยครับ 333แรงม้า+มอเตอร์ไฟฟ้า

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: สอบถามcayenne hybridครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2010, 22:25:58 »
คุณ ที่ใช้ล็อกอิน SNC_Showroom ครับ

1. HYBRID ครับ ไม่ใช่ Hybride อันนั้น แปลว่า การแต่งงาน ครับ (Bride)
2. ขอความกรุณา ระมัดระวังในเรื่องการติดต่อลูกค้านิดนึงนะครับ
เพราะที่นี่ เรามีกฎว่า ห้ามการซื้อขายของ หนะครับ และที่จะปล่อยให้ผ่าน
เพราะว่า ได้แนะนำให้ส่ง PM กัน ซึ่งนั่นก็ถือว่ายังพอรับได้ครับ