ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 7 แสน หา eco car มือหนึ่งขับทางไกลสบายๆแนะนำตัวไหนดีครับ  (อ่าน 5457 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member

ออฟไลน์ num_tm

• Jr. Member
  • **
งงกับ จขกท งบ 7 แสนบอกว่าอยากได้ eco car  ซึ่งงบมันเกิน eco car พอแนะนำ เครื่อง 1500 บอกนั่งไม่สบายมีอยู่แล้ว ซึ่ง eco car ก็ไม่นั่งสบายกว่าตัวเครื่อง 1500 สักคัน งบ 7 แสน ได้ถึงเครื่อง 1500 ก็จะมี Mobilio, ertiga, MG ZS

ออฟไลน์ bingoman

Almera เลยครับ ผมว่ามันน่าสบายกว่า Vios ที่จขกท.มีอยู่ชัวร์ๆ ครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ติดใจช่วงล่าง Yaris Ativ ไม่รู้ลืม จากที่ทดสอบระยะสั้นๆคิดว่ามันดีกว่า Prius ซะอีก