ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ไข แอร์เหม็น mazda 2 ต้องขนาดนี้เลยหรือ ขออนุญาต ลงรูป  (อ่าน 40109 ครั้ง)

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • Sr. Member
  • *
รถคันเก่าของผมเป็น toyota และบรรดาเพื่อนๆหลายคนใช้ toyota
หากเทียบกับ Honda คันปัจจุบัน  แอร์ Toyota เย็นเร็วกว่ามากครับ
แล้วก็เย็นฉ่ำด้วยครับ ไม่ได้รู้สึกว่าเย็นหลอกลวงแบบของผม  :) :)

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
ถ้าบอกว่าแอร์โตโยต้าที่ DENSO ผลิตให้ไม่ทนไม่เย็นเร็วยี่ห้ออื่นผมว่าคงเรียกได้ว่ามีแต่ลมแล้วแหละครับเพรา
เท่าที่ลองมาปัญหามันน้อยกว่านี่ห้ออื่นมากๆระบบดูแลรักษาง่ายสุดและค่อนข้างทำความเย็นได้ดีในระดับความร้อนบ้านเรา
บีเอ็มเย็นแบบไม่ฉ่ำและเสียไปแล้วเหมือนกันซีตรองแรกๆก็เย็นดีเข้าปีที่สี่คอมแอร์พังอีกของ sanden
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2011, 21:02:33 โดย TorTy »