ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆพี่ๆมีใครถอยcivic 1.8S แล้วได้เบาะหนังบ้างครับ  (อ่าน 3577 ครั้ง)

ออฟไลน์ aausa

• Newbie
  • *
คือผมต้องการจะออกรถตัว 1.8 S AT อ่ะครับ แต่ต้องการของแถมเป็นเบาะหนังไม่ทราบว่าเพื่อนๆพี่ๆที่ออกรุ่นนี้ไปมีใครได้เบาะหนังเป็นของแถมบ้าง แล้วออกจากศูนย์ไหนกันบ้า งอ่ะครับ รบกวนขอข้อมูลหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
เพื่อนผมออกรุ่น S(AS) ได้แถมเบาะหนังครับ (เลือกสีเบาะได้)

จากศุนย์ธัญญะ คลอง 6 ไม่รู้ไกลไปรึเปล่า เบาะหนังคิดเป็นมูลค่า 1xxxx บาท (ในรายการของแถม)

ถ้าไม่ซีเรียสผมว่าขอของแถมอย่างอื่นก็ได้ เบาะหนังไปหุ้มเองได้หนังดีกว่านะ ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
เบาะหนังไปหุ้มเองร้านข้างนอกดีกว่าคับ เราเลือคุณภาพและสี ได้

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ aausa

• Newbie
  • *
อ่ออครับ ขอบคุณสำหรับข้อมูลและคำแนะนำนะครับ  ;D

ออฟไลน์ rit2523

• Newbie
  • *
ผมได้เบาะหนังครับเลือกสีได้

เซลส์ไปหุ้มให้จากร้านนอกนั้นแหละ

ศุนย์สุขาภิบาล 3