ผู้เขียน หัวข้อ: // All NEW Nissan ALMERA เบนซิน 1.0 TURBO เตรียมเปิดตัวในไทย 14 พ.ย. นี้ //  (อ่าน 14644 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
น่าสนใจครับ eco car ค่ายนี้ พอไปได้อยู่

ออฟไลน์ lunacy

• Sr. Member
TT

มาเป็นอุปกรณ์ตกแต่ง..ก็ยังดี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 25, 2019, 15:33:26 โดย lunacy »

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
TT

มาเป็นอุปกรณ์ตกแต่ง..ก็ยังดี
เห็นว่าล้อ 16จะมาเปนชุดแต่งครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ sixmund35

• Full Member
ทุกอย่างดูดี ยกเว้นเรื่องที่เปิดตัวไล่เลี่ยกับเจ้าอื่น 3-4 ค่าย

เกรงว่าจะเป็นรถที่ทุกคนชมว่าเป็นรถดี แต่ไปถอยซิตี้กันหมด

ออฟไลน์ Simethicone

• Jr. Member
  • **
ระหว่างcityกับalmera เจ้าไหนมีเกียร์ธรรมดา ได้ผมเป็นลูกค้าแน่นอนครับ (ซื้อให้พ่อครับ ใช้วีออสเห็บหมามาสามแสนโลแล้ว โตโยต้าดันไม่มีเก๋งเกียร์ธรรมดาขายแล้ว)

ออฟไลน์ No Trespassing

ระหว่างcityกับalmera เจ้าไหนมีเกียร์ธรรมดา ได้ผมเป็นลูกค้าแน่นอนครับ (ซื้อให้พ่อครับ ใช้วีออสเห็บหมามาสามแสนโลแล้ว โตโยต้าดันไม่มีเก๋งเกียร์ธรรมดาขายแล้ว)

ทำใจไว้ก่อนนะครับ อาจจะไม่มีเกียร์ธรรมดาขายแล้ว
เรื่องจากไม่ผ่านค่ามลภาวะ เหมือนกรณี Yaris เป็นต้น

ออฟไลน์ Kendow

ผมนี่รอเปลี่ยนเป็นล้อ 16" เลยครับ

แต่เอาจริงๆ สายแง้นน่าจะไป City/Jazz มากกว่า
2008 Nissan Tiida 5Dr. 1.6G
2021 Toyota Corolla Cross HV Premium

ออฟไลน์ Red Bicycle

:) :) ล้อในตัว TC เป็นล้อ 15 นิ้วหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ mickey47

• Full Member
ดูน่าใช้ นี่ที่เห็นท่อของ almera สั่นๆ เพราะแบบนี้เองหรอครับเนี่ย แต่สั่นแบบดูน่ากลัวจริงๆ

ดูแล้ว headroom ของผู้โดยสารตอนหลังจะมีน้อย

ออฟไลน์ kakashi

• Jr. Member
  • **
ราคาน่าคบมากๆ  เห็นแล้วหวั่นไหว turbo ไฟฟ้า ต้องลองดู

ออฟไลน์ delete

:) :) ล้อในตัว TC เป็นล้อ 15 นิ้วหรือเปล่าครับ

ปลอบใจตัวเองกันไปว่า ขอบ 15 ยางถูก อิอิ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
สวยก้าวกระโดดกว่าตัวเดิมเยอะ

ขอให้ขายดีครับ  8)