ผู้เขียน หัวข้อ: เดือนหน้า C200 Coupe จะ เปลี่ยนเครื่อง !! +ปรับอุปกรณ์เหรอครับ  (อ่าน 3326 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
วันนี้เซลบอก อย่าเพิ่งใจร้อน
ให้รอเดือนหน้าครับ ตัว C200 Coupe
จะมีการเปลี่ยนเครื่องยนต์+ปรับอุปกรณ์

มีท่านใดพอทราบรายละเอียดบ้างครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ nut_na

• Newbie
  • *
เปลี่ยนก็ดีครับ C-Coupe เครื่องนี้น่าจะขายได้น้อย แทบไม่เคยเห็นบนถนน

ตอนที่เปิดตัว facelift มา ญาติๆที่เล็งไว้รีบโทรหาเซลล์จองตัวเก่ากันใหญ่เลยครับ เครื่องแรงกว่า ส่วนลดกระจาย

ไม่รู้ MBTH คิดยังไง ถึงเอาเครื่องตัวนี้มาใส่รถ 2 ประตู

ตัวผมก็เกือบซื้อเหมือนกัน ตัวรหัส200 พอไปลองอืดมากมาย ไม่สมกับทรงรถเลย จะไป 43 ก็กลัวเปลืองน้ำมัน ใช้ในเมืองเป็นหลัก

สุดท้ายเปลี่ยนยี่ห้อเลยครับ

ออฟไลน์ SM.

เปลี่ยนก็ดีครับ C-Coupe เครื่องนี้น่าจะขายได้น้อย แทบไม่เคยเห็นบนถนน

ตอนที่เปิดตัว facelift มา ญาติๆที่เล็งไว้รีบโทรหาเซลล์จองตัวเก่ากันใหญ่เลยครับ เครื่องแรงกว่า ส่วนลดกระจาย

ไม่รู้ MBTH คิดยังไง ถึงเอาเครื่องตัวนี้มาใส่รถ 2 ประตู

ตัวผมก็เกือบซื้อเหมือนกัน ตัวรหัส200 พอไปลองอืดมากมาย ไม่สมกับทรงรถเลย จะไป 43 ก็กลัวเปลืองน้ำมัน ใช้ในเมืองเป็นหลัก

สุดท้ายเปลี่ยนยี่ห้อเลยครับ

+1 ผมว่าพลาดไปจริงๆ

ออฟไลน์ XyteBlaster

น้องที่ บ. พึ่งถอยตัวนี้ออกมา ส่วนลดเยอะใช้ได้ครับ ราวเกือบ 4 แสน เพราะว่าแทบขายไม่ได้เลย ราคา 3 ล้านกว่าแต่เครื่องหน่อมแน้มมากมาย. ขนาดประกอบในประเทศยังขายแพงมากเลยครับ