ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำกล้องติดรถที่ใส่ sim card เอาไว้ดูภาพจากมือถือได้เลยครับ  (อ่าน 13327 ครั้ง)

ออนไลน์ mick

• Hero Member
ขอคำแนะนำกล้องติดรถยนต์ แต่อยากได้ที่ใส่ sim card ที่เป็น data sim เอาไว้ดูภาพผ่านมือถือเวลาอยู่ที่อื่นได้เลยครับ มีนี่ห้อไหนแนะนำไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ samaklen

เคยเห็นในรีวิวของมิราจออดิโอ
จดยี่ห้อไปหาซื้อก็น่าจะได้
แต่คนมีเมียวิจารณ์กันเยอะมาก
บอกว่า ถ้าติดแบบนี้ในรถตัวเอง
ขอตายดีกว่า
ถ้าเอาไว้ตรวจสอบพนักงาน ก็เหมาะสมครับ

ออฟไลน์ PaPaMan

ถ้ามนุษย์เมียรู้เนี่ย... มีหวังบอกช่างว่าให้หันกล้องกลับเข้ามาในรถแหงๆ  :o :o :o

ออฟไลน์ Barracuda

แบบใส่ซิมการ์ดที่ตัวกล้องเลยไม่รู้ว่ามีหรือเปล่าอาจจะมี
แต่ที่ผมใช้จะเป็นแบบแชร์ฮอตสปอร์ตไปให้ตัวกล้องผ่าน wifi ครับมี 2 ยี่ห้อที่ผมคิดว่าดีคือ Thinkware กับ Blackvue