ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเกี่ยวกับ MAZDA3 ที่จะเปิดตัวมีนาคมปีหน้านี้หน่อยครับ  (อ่าน 3280 ครั้ง)

ออฟไลน์ pzychox

• Newbie
  • *
ว่าเราสามารถจองรถในงานมอเตอร์นั้นได้เลยหรือเปล่า ถ้าได้ อีกนานมั้ยครับ
กว่าจะได้รับรถ

อีกคำถามนึง คาดว่าตัว 2.0 ซีดาน ท็อป ราคาคาดว่าจะอยู่ที่เท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ art_ja

• Newbie
  • *
อยากรู้เหมือนกันครับ ตัวใหม่สวยมากๆ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ยังไม่มีใครบอกได้หรอกครับ ว่าราคาจะอยู่ที่เท่าไหร่
ยังอีกห่างไกล จากขั้นตอนการกำหนดราคา ไกลโข

แต่ ตามประเพนีที่ผ่านมา ขึ้นราคาจากเดิม คันละ ต่ำกว่า 3 หมื่นบาท ไม่เช่นนั้น ขายกันเหนื่อย ครับ