ผู้เขียน หัวข้อ: จองcaptivaได้แล้ว​ แต่ศูนย์เริ่่มสร้างปัญหาโดยคืนเงินจอง  (อ่าน 10479 ครั้ง)

ออฟไลน์ deertesla

• Hero Member
รู้จัก chev spin ไหมครับ  เห็นบ่อยไหมครับ  น่าใช้ไหมครับ  อีกสักสองสามปีมันก็คือประวัติศาตร์ซ้ำรอยเท่านั้นเอง
ผมว่าเป็นรถที่ทนไม่จุกจิกอะไรนะครับ ปัญหาน้อยกว่าอีโค่คาร์ยี่ห้อ N ด้วยซ้ำ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
เมื่อวานไปลองขับรถน้องที่รู้จักกัน อืดดดดมากครับ ออกตัวหน่วงมากๆ ตอนแรกก็คิดว่าเหมือนซื้อราคา eco car แต่ได้ b-suv คุ้มดี แต่พอลองขับ ไม่ไหวครับ ขับในเมืองหงุดหงิดแน่ๆ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ pratuang

• Full Member
ผมบอกแล้วไงว่า จองได้แต่จริงๆๆไม่มีรถให้หรอก เพราะอะไร ศูนย์เก็บไว้ขายใบจองหลักหมื่น หลักแสน ขึ้นทั้งนั้น บางเจ้ารู้ก่อนเสียด้วยซ้ำ เลยเก็บไว้เพื่อทำราคาขึ้นมา

ออฟไลน์ whoami

ถือว่าโชคดีแล้วครับ อย่าเห็นแก่ของถูกแต่ไม่มีคุณภาพเลย

ออฟไลน์ ken_p

congratulation :) จริงๆ นะครับ ไม่ได้แซวเล่นหรือแกล้ง

ออฟไลน์ seeker

ไม่มีรถแล้วจะลดเยอะๆอย่างนี้ทำไม

ไม่เห็นใจลูกค้าเก่า เต๊นรถเลย
ราคาตลาดไม่มีแล้วละ

ออฟไลน์ siamskunk

• Sr. Member
ก็ยังมีแนวโน้มจะได้รับเงินจองคืน ไม่ได้เจ็บตัวอะไร แค่เจ็บใจที่ไม่ได้รถ
เอาไว้โดนอมเงินจองก่อนค่อยมาเสียอารมณ์ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

กลายเป็นของถูกไม่ทีคุณภาพ​ได้ยังไง​หว่า
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ส่วนตัวผมโครตเกลียดระบบหากินด้วยการซื้อขายใบจองเลย โดยเฉพาะ0
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ tOntrAnETY

• tontranety
ผมก็โดน คืนเงินจองครับ  อย่าไปเครียดไรมาก ก็ ใช้ชีวิตไปตามปกติ