ผู้เขียน หัวข้อ: อัลติส ไฮบริด เหมือนเห็นมีรุ่น J จริงมั้ยครับ  (อ่าน 13413 ครั้ง)

ออฟไลน์ พ่อลูก2

• Jr. Member
  • **
อัลติส ไฮบริด เหมือนเห็นมีรุ่น J จริงมั้ยครับ

ออฟไลน์ Partarajarin

• Full Member
Re: อัลติส ไฮบริด เหมือนเห็นมีรุ่น J จริงมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 15:36:41 »
ใช้ครับรุ่น Limo Hybrid สำหรับรถ Taxi Only ครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ พ่อลูก2

• Jr. Member
  • **
Re: อัลติส ไฮบริด เหมือนเห็นมีรุ่น J จริงมั้ยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 16:17:27 »
ว้าวว น่าสน เดี๋ยวไปถามโชว์รูม เพราะในหน้าเวป ไม่มีรุ่นนี้นะครับ ไม่รู้เค้าจะขายให้คนทั่วไปมั้ยอะดิครับ

ออฟไลน์ palmpspp

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 16:51:15 »
เหมือนไม่ขายคนปกตินะครับ

ปล. HV Entry เคยถามเดือนก่อน ลด 35k ครับ

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 17:14:21 »
ตัวนี้เบาะผ้า ไฟหลังธรรมดา ได้ล้อ 15  ช่วงล่างหลังไม่มีเหล็กกันโคลง พวงมาลัย/หัวเกียร์ ไม่หุ้มหนัง อยากประหยัดไปตัว entry แล้วหาส่วนลดเอาดีกว่าครับ

ออฟไลน์ No Trespassing

• Hero Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 06, 2020, 21:59:10 »
ตัวนี้เบาะผ้า ไฟหลังธรรมดา ได้ล้อ 15  ช่วงล่างหลังไม่มีเหล็กกันโคลง พวงมาลัย/หัวเกียร์ ไม่หุ้มหนัง อยากประหยัดไปตัว entry แล้วหาส่วนลดเอาดีกว่าครับ

กุญแจแบบรีโมทเสียบบิดธรรมดาด้วยครับ