ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 EDS ประจำวันที่ 4 เมษายน 2019  (อ่าน 32935 ครั้ง)

ออฟไลน์ urangutang

• Sr. Member
รถยุโรป เช่น Benz BMW Audi สามารถสั่งรถรุ่นที่ customize option spec ได้ไหมครับ ทั้งตัวประกอบใน/ประกอบนอก

ออฟไลน์ shizuku148

• Newbie
  • *
พอดีพึ่งเปลี่ยนยางมาค่ะ ทางร้านเติมลมในโตรเจนให้ อยากสอบถามค่ะ ว่า
มันต่างกับลมธรรมดาที่เติมตามปั้มยังไงค่ะ

ออฟไลน์ Kenny105

• Newbie
  • *
ถ้าฮอนด้าเอา City Hatchback มาทำตลาดแล้วเลิกขาย Jazz ในเมืองไทย พี่ๆคิดว่าฮอนด้าจะยังสามารถรักษา Ultra Seat ของ Jazz ไว้ใน City Hatchback ต่อไปได้มั้ยครับ?

ออฟไลน์ mabozas

• Newbie
  • *
ปัจจุบันใช้งานรถ  MG ZS ยางเดิมที่ใช้งานอยู่เป็นยาง Maxxis ที่มาพร้อมกับตัวรถ ถ้าต้องเปลี่ยนยางใหม่ พี่ๆแนะนำยางรุ่นไหนที่น่าใช้งานบ้างครับ ปกติใช้งานขับรถในเมือง งบประมาณ 15,000 บาทครับ ขอบคุณครับ