ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนช่วยแนะนำสตรัท ตัว Buddyclub ดีไหมครับ  (อ่าน 11600 ครั้ง)

ออฟไลน์ Starscream

• Jr. Member
  • **
สนใจสตรัท Buddyclub ครับ หาข้อมูลไม่ค่อยมีคนมารีวิวหรือใช้เลย สอบถามทางร้านมาจะเป็นแค่ข้อมูลของผู้ผลิต

ตัวที่มีทางร้านแนะนำเป็น รุ่น D1 Spec บอกว่าพัฒนามาจาก Racing Spec ไม่แน่ใจว่าแข็งมากไหมครับ ดีหรือเปล่า

ตอนนี้ใช้ Aragosta รู้สึกว่าเริ่มล้าๆแล้วครับ ก็เลยลังเลว่าจะเอาไปโอเวอร์ฮอลหรือซื้อใหม่ดีกว่ากันครับ

รถที่ใช้เป็น Evo 10 cz4a ขอบคุณครับ   
CBA-CZ4A MR

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
Re: รบกวนช่วยแนะนำสตรัท ตัว Buddyclub ดีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2020, 07:51:06 »
ก็ดีอยู่นะครับ แต่ตัวที่ใช้อยู่ก็ดีอยู่แล้วนะครับ
M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN