ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำทีค่ะจะซื้อปอเช่ panamera มือสอง  (อ่าน 12873 ครั้ง)

ออฟไลน์ 23yull

• Newbie
  • *
อยากออก porsche panamera มือสอง ไม่ใช่ตัว hybrid รุ่นปี 2012
3.6 V6 วิ่งมาประมาณ 50,000+ โลแล้ว
ราคาประมาณ 3.7 ล้าน ถ้าซื้อสด แล้วหลังจากนี้มีค่าใช้จ่ายอะไรที่อาจจะต้องพบเจอหนักๆอีกไหมคะ
เช่นครบกำหนดที่อะไหล่บางตัวจะพังไหม(อะไหล่แพงๆ) และอนาคตอีกสักปีสองปีราคาจะตกลงเยอะไหมคะ
ไม่มีความรู้เรื่องรถเลย ไม่ได้ใช้ในชีวิตประจำวัน ใช้รถไม่บ่อยค่ะ แต่อยากได้รุ่นนี้
รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำด้วยค่ะ

ออฟไลน์ HahahaPlus

• Jr. Member
  • **
โช๊คถุงลมเลยอย่างแรก ตีไปต้นละ50K

ออฟไลน์ 23yull

• Newbie
  • *
โช๊คถุงลมเลยอย่างแรก ตีไปต้นละ50K

ขอบคุณค่ะ มีอื่นๆหรือข้อแนะนำเพิ่มเติมอีกไหมคะ