ผู้เขียน หัวข้อ: nissanโกรธโควิดแล้วจะมีเจ้าไหนโกรธตามไหมครับ  (อ่าน 9562 ครั้ง)

nomad

• บุคคลทั่วไป
Re: nissanโกรธโควิดแล้วจะมีเจ้าไหนโกรธตามไหมครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 20:51:59 »
Teana โฉมปัจจุบันที่ปรับหน้าใหม่นี่ผมยังไม่เคยวิ่งบนถนนเลยครับ

ออฟไลน์ lambkin

• Full Member
Re: nissanโกรธโควิดแล้วจะมีเจ้าไหนโกรธตามไหมครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 21:02:07 »
ไม่รู้เค้าเอา xtrail มาขายกี่คันครับ วันนี้ผมไปโชว์รูม จะไปจองตัว 2.5top ไม่มีให้จอง
บอก xtrail หมดแล้วทุกรุ่นครับ

ออฟไลน์ mongolias

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 21:16:41 »
หนักกันหมดแหละครับ
ตอนนี้ไม่ว่าจะกิจการอะไร ก็ต้องระมัดระวังเรื่อง stock ที่มีอยู่ทั้งนั้นครับ
ผมมองว่า อาจจะมีอีกนะครับ

ออฟไลน์ prosth

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 21:31:17 »
เพิ่งไปจองมาวันนี้ครับ xtrail 2.5 Vl 4wd เห็นเซลล์แจ้งว่ารถจะหมดแล้วครับผมจองสีบรอนซ์เงินไป ดอก 2.1 % ดาวน์ 25% แถมป.1 กับฟิล์ม v-kool ครับผม

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 21:54:17 »
วันนี้จะไปดูแต่ลังเลพอควรเมื่อเห็นข่าว https://brandinside.asia/nissan-new-plan-2020/
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ Smith686

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 22:29:20 »
          ต่อไปอาจจะมีข่าวฮอนด้าโกรธมั่ง  ไม่ใช่โกรธโควิด 19  แต่โกรธที่ยอดขายแพ้ MG ในหลายๆรุ่น  จึงลดราคาลงมาแข่งกับ MG แบบเอาให้เจ๊งกันไปข้าง แนวๆนั้น  ::)

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2020, 22:34:59 »
วันนี้จะไปดูแต่ลังเลพอควรเมื่อเห็นข่าว https://brandinside.asia/nissan-new-plan-2020/
ถ้าไม่ทำตลาดอีกก็ดีนะครับจะได้เป็นรุ่นสุดท้ายไม่ตกรุ่นซื้อแล้วไม่มีรุ่นใหม่มาขายแทนครับ  ::) ;D

ยังไงไทยก็เป็นฐานผลิต eco กับ pickup ของยี่ห้อนี้อยู่ดีอะไหล่คงไม่ถึงกับปวดหัว แต่รุ่นใหม่มาแทนอาจจะไม่มี เหมือนที่ L34 ก็ไม่มาแล้วปล่อย L33 ขายเป็นตัวสุดท้ายไปครับ

ออฟไลน์ lonely

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2020, 09:50:46 »
          ต่อไปอาจจะมีข่าวฮอนด้าโกรธมั่ง  ไม่ใช่โกรธโควิด 19  แต่โกรธที่ยอดขายแพ้ MG ในหลายๆรุ่น  จึงลดราคาลงมาแข่งกับ MG แบบเอาให้เจ๊งกันไปข้าง แนวๆนั้น  ::)

ถ้าเป็นจริง = จะเฝ้ารอ ด้วยระทึกในดวงหทัยครับ
เผื่อ Honda จะลดซัก 8 หมื่น แสนนึง  ;) ;)
My car and Driving is My Life = เวอร์ไปไหม ??

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2020, 11:44:53 »

ถ้าเป็นจริง = จะเฝ้ารอ ด้วยระทึกในดวงหทัยครับ
เผื่อ Honda จะลดซัก 8 หมื่น แสนนึง  ;) ;)
ฮอนด้าก็เคยลดเยอะอยู่นะครับ
civic fb ก่อน mc ลดเป็นแสน  8)

ออฟไลน์ lonely

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2020, 13:28:55 »

ฮอนด้าก็เคยลดเยอะอยู่นะครับ
civic fb ก่อน mc ลดเป็นแสน  8)

งั้นต้องรอปีหน้า ตอน Civic FC เปลี่ยนโฉม = อาจจะลดซัก 2 - 3 แสน  ;) ;)
My car and Driving is My Life = เวอร์ไปไหม ??