ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแจ้งปัญหาอ่านข้อความใน pm ไม่ได้ครับ  (อ่าน 2165 ครั้ง)

ออฟไลน์ thuang

• Jr. Member
  • **
อันเก่า ๆ ภาษาไทยกลายเป็น ????? ไปหมดเลย ปรับมาหลาย Encoding แล้วก็ไม่ช่วยอะไร
พอดีรอ pm เรื่องที่เช่าเทียนา ที่ผมได้ส่งไปถามสมาชิกคนหนึ่ง คุณ  joufo ขออภัยที่เอ่ยนาม

ซึ่งผมไม่อยากจะพลาดด้วยประการทั้งปวง จึงได้ขอแจ้งปัญหาให้ทราบให้ ณ ที่นี้ครับ

ออฟไลน์ thuang

• Jr. Member
  • **
Re: ขออนุญาตแจ้งปัญหาอ่านข้อความใน pm ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 18:14:25 »
ขออนุญาตแจ้งปัญหาเพิ่มเติม

ลายเซ็นของหลายท่าน ณ เวลานี้ ก็ยังอ่านไม่ได้เช่นกันครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Re: ขออนุญาตแจ้งปัญหาอ่านข้อความใน pm ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 19:46:43 »
ลายเซ็นของใครที่อ่านไม่ออกรบกวนช่วยแก้ด้วยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 16, 2010, 00:05:08 »
กรณีของลายเซ็นของใครที่อ่านไม่ออก
อาจต้องรบกวน เจ้าของลายเซ็น นั้นๆ ช่วยแก้ไขกันเองหนะครับ
พิมพ์เข้าไปใหม่ ทุกอย่างก็จบ

แต่ สำหรับ หลังบ้าน ผมเองก็เป็นครับ เดี๋ยวจะแจ้งน้องเว็บมาสเตอร์อีกที