โพลล์

ซื้อ
15 (45.5%)
ไม่ซื้อ
18 (54.5%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 32

ปิดการโหวต: พฤษภาคม 12, 2020, 14:48:27

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าค่ายรถเอาK-carมาขาย วางเครื่อง 1,000cc Turbo แต่bodyเดิมคุณจะซื้อมาขับกันมั้ยครับ  (อ่าน 34397 ครั้ง)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ถ้ามีแฟน หรือครอบครัว ก็ซื้อนะครับ
ไว้ขับใกล้ ๆ ในเมือง น่ารักดีออก  :-*

ออฟไลน์ Birdyz

• Newbie
  • *
660t หรือ 1l NA ก็เพียงพอครับ ไม่ต้องถึงกับ 1.0T
ดังนั้นตอบตามโจทย์ก็คงไม่

เห็นด้วยครับ เอาแค่เครื่อง NA แล้วตั้งราคาลงมา 5 แสน ผมจะซื้อมาขับใน กทม ครับ
ผมอ้วนอ่ะ ขับรถใหญ่เวลาจอดเข้าซองที่มีรถจอดอยู่ข้างๆ เปิดประตูได้นิดเดียวลงรถลำบากมาก
แล้วช่องสมัยนี้ทำไมยิ่งมา ยิ่งแคบก็ไม่รู้ .......

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ไม่ซื้อ เพราะผมไม่ได้สนใจ segment ของ K-Car อยู่แล้วครับ ต่อให้เครื่อง 2.0T ก็เหอะนะ

Segment นี้ อาจจะเหมาะกับบางประเทศ แต่ไม่ได้เหมาะกับทุกประเทศ

ที่สำคัญ "ราคา" มันจะทำได้แค่ไหน