ผู้เขียน หัวข้อ: เหลือเชื่อยอดขายรถหรู ม.ย.63 เป็น 0 ข่าวนี้จริงหรือครับ  (อ่าน 7346 ครั้ง)

ออฟไลน์ PC CK

• Hero Member
เห็นออกกันเยอะมากนะครับ
ราคารถญี่ปุ่นขึ้นไปชนกับรถยุโรป​และรถยุโรปมีโปรแรงกว่ามากครับ​ ในขณะที่รถญี่ปุ่นแทบไม่มีส่วนรถอะไรให้เลย
การเพิ่มเงินอีกนิดไปรถยุโรปนี่คิดไม่ยากเลยครับ
เดือนที่แล้วเข้าไปดู cx5​2.5t ไม่มีส่วนลดอะไรให้เลย​ขณะที่ยุโรปเข้ารถมาเยอะมากต่างกันไม่กี่แสนแล้ว
โอยคิดแล้วเพลีย

ออฟไลน์ toonze

ไม่จริงแถวบ้านพึ้งออก BMW 7s  ป้ายแดง

ออฟไลน์ Myprecious

• Full Member
ไม่จริงครับ พี่ชายผมเพิ่งออก 320D g20มา

ออฟไลน์ BN`

ข่าวอาจจะเก็บข้อมูลมาไม่ครบถ้วนก็ได้ครับ ผมยังเห็น BMW G20 กับ Z4 ป้ายแดง วิ่งผ่านอยู่เลยครับ

ออฟไลน์ pthiti

• Newbie
  • *
ไม่น่าจริงนะครับ เพื่อนผมเพิ่งออก e class ไป