ผู้เขียน หัวข้อ: Seat Alhambla รุ่นแรก การขับขี่เป็นยังไงบ้างครับ น่าใช้ไหมครับ  (อ่าน 2547 ครั้ง)

ออฟไลน์ vellcap

• Hero Member
Seat Alhambla รุ่นแรก ปี 1999 การขับขี่เป็นยังไงบ้างครับ น่าใช้ไหมครับ ราคาตอนเปิดตัวประมาณเท่าไร
พอดีมีคนจะขาย 2 แสน 5 หมื่น รถเจ้าของคันนี้ดูแลดีครับ
เห็นว่าเป็นเครื่องดีเซล น่าจะประหยัด แล้วผมก็ชอบรถแบบนี้ด้วย กะว่าจะใช้ขับในเมืองอย่างเดียวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 14, 2010, 22:26:54 โดย vellcap »

ออฟไลน์ vellcap

ผมเป็นเด็ก ผมต้องการพื้นที่เยอะๆครับ  ;D ;D ;D
[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=p3oEPZ27J90&feature=related[/youtube]

ออฟไลน์ pianopop

• Jr. Member
  • **
เคยลองขับดู เสียงเครื่องยนต์ดีเซล เงียบมากๆ ครางนิดเดียวเอง(รถดีเซลญีปุ่นและcaptivaน่าจะเอาอย่าง)   แรกๆอาจจะไม่ชินกับการกะระยะบริเวณหน้ารถ

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ปัจจุบัน หารถประมาณ นี้ไม่มีขายกันแล้ว

ต้องซื้อจากเกย์เท่านั้น

ตัวใหม่ ก็สวยมาก ถ้าเอามาขาย ราคาไม่เกินสองล้านก็น่าสนใจ

ออฟไลน์ ฮิ ฮิ้วววว!!~~~

• Full Member
ปัจจุบัน หารถประมาณ นี้ไม่มีขายกันแล้ว

ต้องซื้อจากเกย์เท่านั้น

ตัวใหม่ ก็สวยมาก ถ้าเอามาขาย ราคาไม่เกินสองล้านก็น่าสนใจ

น่าจะหมายถึงจากเกรย์ หรือผู้นำเข้าอิสระ ใช่มั้ยครับ
Master Degree of Science Program in Animal Science
Department of Animal Production Technology
Faculty of Agricultural Technology
King Mongkut’s Institute of Technology Ladkrabang (KMITL)