ผู้เขียน หัวข้อ: เย็น ๆ นี้คงได้เห็นคลิปทดสอบ Nissan Kicks 2020 ตามสื่อต่าง ๆ ละครับ  (อ่าน 3065 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
เพราะเห็นตามสื่อสังคมออนไลน์ไม่ว่าจะเป็นนิตยสารรถออนไลน์ ออฟไลน์ ต่างก็ไปทดสอบ Nissan Kicks 2020 ในสนามทดสอบ เย็น ๆ คงได้เห็นกันตามสื่อสังคมออนไลน์กันบ้างละครับ ทีนี้จะได้รู้ว่ารถคันนี้มีโอเคขนาดไหนกัน

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Nott1959

รอชมครับ โดนส่วนตัวแอบสนใจเหมือนกัน
V8 V10 V12 ONLY!!!!

ออฟไลน์ Fireworks

• Newbie
  • *
เมื่อคืนมีเจ้านึงลงใน youtube ไปแล้ว อัตราเร่งดีอยู่นะครับ

ออฟไลน์ I-PULSE

ตอนนี้มีลงพรีวิวหลายสำนักแล้วครับ ออกมาดีทีเดียว น่าใช้นะซัดกับคู่แข่งได้เพราะมีความโดดเด่นที่ต่างกันไปในแต่ละตัว
คงต้องแล้วแต่ว่าผู็ซื้อเน้นไปทางด้านใหนก็จะมีตัวที่ตอบโจทย์ได้ต่างกันไป

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
เป็นรถที่น่าสนใจนะครับ ผมว่า รถ Nissan ไม่ได้แย่อะไรเลย ถ้า Nissan ทำให้องค์ประกอบอื่นๆ ดีด้วย ผมว่าพอมีที่ยืนในบ้านเราได้อีกนาน