ผู้เขียน หัวข้อ: เทคโนโลยี laser ขยายกำลังไฟฟ้าสู่มอเตอร์ขับเคลื่อนได้ไหมครับ(is this possible?)  (อ่าน 1699 ครั้ง)

ออฟไลน์ love street

• Full Member
  • Thailand international automotive

แนวๆนี้ละครับที่สงสัยอยู่คือมันได้ทั้งแรงทั้งเบา(อย่างหลังนี่สำคัญเพราะเหมือนจะค่อยๆลดความด้อยของรถไฟฟ้า)และขอขอบคุณที่สละเวลาอ่านนะครับ
ปล.กระทู้เก่าของคันนี้ผมเผลอลบไปแล้ว😢
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2020, 17:50:37 โดย Pro love street »

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
ห้องโดยสารเสียงดังมากฟังกันแต่เสียงลมเลย 8)