ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอทราบข้อมูล X5 30d ตัวดีเซลประกอบในประเทศ บ้างครับ  (อ่าน 12829 ครั้ง)

ออฟไลน์ VITHAN

• Jr. Member
  • **
ออฟชั่นเป็นอย่างไร  เห็นว่าจะเปิดตัวเดือนนี้ครับ

ออฟไลน์ kez

• Hero Member

ก็รอเปิดตัวอย่างเป็นทางการซิ

ออฟไลน์ poohbear

• Jr. Member
  • **
ทำไมแอดมินไม่แบนไปครับ
comment อย่างคนข้างบน ผมเห็นตอบอย่างนี้ตลอด ถ้าไม่รู้ ก็อย่าตอบดีกว่า

ออฟไลน์ Singh_S

• Newbie
  • *
ออฟชั่นเป็นอย่างไร  เห็นว่าจะเปิดตัวเดือนนี้ครับ

ผมได้ spec sheet มาแล้ว option assistant เหมือนตัว x5 45e เลย  ส่วน option ที่โดนตัดจากตัว 45  จะเป็น head up display เครื่องเสียง harman kardon กล้องรอบคัน   หลักๆคือแค่นี้ครับ ที่เหลือเหมือนตัว x5 45e เลย อีกอย่างตัว parking assistant จำไม่ได้เป็นตัว plus เพราะไม่มีกล้องรอบคัน จะเป็นตัวธรรมดา

ออฟไลน์ joextreme

• Full Member

ผมได้ spec sheet มาแล้ว option assistant เหมือนตัว x5 45e เลย  ส่วน option ที่โดนตัดจากตัว 45  จะเป็น head up display เครื่องเสียง harman kardon กล้องรอบคัน   หลักๆคือแค่นี้ครับ ที่เหลือเหมือนตัว x5 45e เลย อีกอย่างตัว parking assistant จำไม่ได้เป็นตัว plus เพราะไม่มีกล้องรอบคัน จะเป็นตัวธรรมดา
air suspension โดนตัดด้วยหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Singh_S

• Newbie
  • *
เป็นช่วงล่างเอ็มครับ.    โดนตัดครับ air suspension   wheel from 21 to 20 นิ้ว

ออฟไลน์ dht_tubes

เป็นช่วงล่างเอ็มครับ.    โดนตัดครับ air suspension   wheel from 21 to 20 นิ้ว

บางท่านอาจชอบนะครับช่วงล่าง M ไม่ใช่ถุงลม

ออฟไลน์ jeeper

• Full Member
ตัดช่วงล่างถุงลมไปดีแล้วครับ ลองตัว 45e แล้วแปลกๆจะนิ่มก็ไม่ใช่ จะเฟิร์มก็ไม่เชิง แถมกังวลตอนมันพังอีก

ออฟไลน์ panjap

ส่วนตัว ช่วงล่าง air ผมว่าดีกว่า  แต่ถ้าคำนึงถึงการซ่อมแซม m sport เหมาะกว่ามาก

ออฟไลน์ Shimura

• Sr. Member
ผมก็รอดูรุ่นนี้เหมือนกัน คิดว่าต้องมี ckd แน่ๆ
2007**Estima#ACR50
2013**Vellfire#ANH20
2014**Harrier#ZSU60
2014**BMW320DMsport#F30
2018**MercedesBenzE300#C238
2021**MercedesAMGCLS53

ออฟไลน์ SM.

X5 ตัวใหม่ ผมเห็นน้อยมากๆครับ คงเพราะคนรอ CKD และส่วนลดต่างๆ หลังๆ จะกลายเป็นว่า รถยิ่งจะตกรุ่น ยิ่งขายดี เพราะส่วนลดราคาต่างๆ