ผู้เขียน หัวข้อ: Collora cross ล่าสุดยอดจองเป็นไงมั่งครับ ??  (อ่าน 5721 ครั้ง)

ออฟไลน์ Yangyang

• Sr. Member
Re: Collora cross ล่าสุดยอดจองเป็นไงมั่งครับ ??
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2020, 20:38:32 »
รถมันมีดีพอที่จะซื้อมาใช้ครับ นั่งสบาย ประหยัด ไม่แคบ ราคาสมเหตุสมผล
ส่วนเรืองข้อเสียก็ไปแนวน่ารำคาญมากกว่า เช่น เสียงยางเสียงเครื่อง..ไม่แรงมาก ปากแบะ  ไม่มีเบรคออโต้
แต่โดยรวมแล้วก็น่าใช้นะครับ ผมยังเอาไปเทียบกับซีอาร์วีเลย

สุดท้ายเลือกซีอารวีตัวล่าง เพิ่มอีกแสนกว่าบาท ด้วยเรืองพื้นที่ใหญ่กว่า  มีอุปกรณ์พื้นฐานครบแล้ว

555 เหมือนกันเลยครับ ผมโดนเซลป้ายยาตัว ES ไป ไม่ได้อยู่ในตัวเลือกแต่แรกด้วยซ้ำ