ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมมีกระทู้นึงที่ผมตอบไม่ได้ ที่ถามว่า รถของใครวิ่งมาเยอะสุด ?  (อ่าน 12345 ครั้ง)

ออฟไลน์ TCP

• Sr. Member
https://community.headlightmag.com/index.php?topic=76942.0

เพื่อนๆ คนอื่นๆ ตอบกันได้มั้ยครับ ??  งง

ออฟไลน์ Nismo

• Full Member
เมนู ตอบ ไม่มี ครับ ผมลองดู ก็ตอบไม่ได้ครับ
1NZ-FE(เครื่อง) หรือ U340E(เกียร์) ใครจะทนกว่ากัน หนอ!!!

ออฟไลน์ escudaeza

เจ้าของกระทู้น่าจะไปกดผิด ล็อคกระทู้ไว้ เลยตอบไม่ได้อ่ะครับ
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ #อินเดียหน้าโจร

• Hero Member
    • Need for slow - ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
กระทู้ล็อคครับ น่าจะ จขพ กดผิดไปโดนปุ่มล็อคครับ
Altis 1.6 AT 2004 (Swap 2zz-ge 6MT)
Mazda 1.3 Sky

ออฟไลน์ Yeahyeahs

ผมว่าเว็บนี้มีระบบล็อกอัตโนมัติครับ ถ้าระบบมันคิดว่าเป็น spam
กระทู้ที่ว่าหัวข้อเป็นภาษาอังกฤษหมด อาจจะตั้งค่าไว้ว่าให้ล็อกโดยระบบก็ได้ (อันนี้เดา)
เพราะผมเคยตั้งกระทู้หลังจากไม่ได้ตั้งมานาน ระบบก็ล็อกเอง ต้องให้เจ้าของกระทู้มากดปลดล็อกอ่ะครับ