ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เห็น รถทดสอบด้วยครับ ไม่รู้ รุ่นอะไรครับยี่ห้อ tata  (อ่าน 2505 ครั้ง)

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
พอดีวันนี้เห็น รถที่พรางตัว จากเมเจอร์ไปเกษตร วิ่งวนหลายรอบ  ของ tata  ไม่ทราบว่าจะเอามาขายในไทยรึป่าวครับ หรือเอามาทดสอบ ครับ

คล้ายๆเเบบรุ่นนี้อ่าครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ทดลองขับ มั้งครับ คันนี้เคยมาโชว์ ในวันเปิดตัวแบรนด์ ทาทา ในไทย ที่มอเตอร์โชว์ 2 ปี่ก่อนนี่นา

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
ขอบคุณครับพี่จิมมี่

GreenG

• บุคคลทั่วไป
พอดีวันนี้เห็น รถที่พรางตัว จากเมเจอร์ไปเกษตร วิ่งวนหลายรอบ  ของ tata  ไม่ทราบว่าจะเอามาขายในไทยรึป่าวครับ หรือเอามาทดสอบ ครับ

คล้ายๆเเบบรุ่นนี้อ่าครับ

ราคาเท่าไรครับ(คิดว่ากันครับ)