ผู้เขียน หัวข้อ: กุญแจบังคับเดินหน้าถอยหลังอยู่ใน BMW 6 มีในประเทศไทยด้วย  (อ่าน 3375 ครั้ง)

ออฟไลน์ paulmoderndog

• Hero Member
เพิ่งทราบเลยครับ ก่อนหน้าเหมือนจะมีแต่ 760 (ถ้าจำไม่ผิด)

แล้วมีรุ่นไหน และยี่ห้อ อะไรที่มีฟังชั่นแบบนี้ในประเทศไทยครับ?

ออฟไลน์ reyeshenry

เมื่อไหร่ ซีรี่ 3 ซีรี่ 5 จะให้ ADAPTIVE CRUISE CONTROL มาสักทีครับ 

ออฟไลน์ Sleepy Boy

ไม่อยากคิด ถ้าลูกผมเอากดเล่น

ออฟไลน์ panjap

เมื่อไหร่ ซีรี่ 3 ซีรี่ 5 จะให้ ADAPTIVE CRUISE CONTROL มาสักทีครับ

ให้อันนี้ ดีกว่า กุญแจถอยหลังเดินหน้า ล้านเท่า  ขนาด altis ยังมีเลย ไม่รู้ bmw คิดอะไร

ออฟไลน์ siamskunk

• Sr. Member
ฟังค์ชั่นนี้โก้เก๋ไว้ show off ซะมากกว่า ใช้จริงคงแค่แรกๆ เห่อๆ ตอนได้รถมาใหม่ๆ