ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดเคยออกรถศูนย์ไกลจากบ้านตัวเองมากๆมั้ยครับ  (อ่าน 4364 ครั้ง)

ออฟไลน์ holidayaholic

• Full Member
บ้านอยู่ตรัง แต่ออกรถที่ พัทลุง เหตุผล ที่ตรังไปติดต่อ ประกันไม่แถม ไม่แคร์ลูกค้า ถามทางไลน์แต่ไม่ตอบ รอเจ้าของมา แต่เงียบไปเลย ฉะนั้นอย่าซื้อเลย ไปซื้อที่อื่น และที่พัทลุงนี้แหละครับ ที่ดีมากๆๆ แถมหมดทุกอย่างที่ต้องการ ไม่เอาอันนี้ ก็ให้อันอื่นแทน ตามรถให้เร็วที่สุด

ถามคุณ pratuang หน่อยได้มั้ยครับ ว่ารถยี่ห้ออะไร เคยมีเพื่อนคนตรังมาซื้อ honda ที่พัทลุงเพราะบอกว่าได้ส่วนลด+ของแถมเยอะกว่าเหมือนกัน แต่นั่นเป็น 10 ปีแล้ว ขอบคุณครับ
ครับ ยี้ห้อ HONDA ครับ ผมซื้อ ACCORD ตัวท๊อป เขายังไม่สนใจเลยครับ ประกันก็ไม่แถม

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nawapas.mid

• Full Member
ผมไม่ติดเรื่องศูนย์ไกลหรือใกล้บ้านครับ เน้นข้อเสนอและโปรโมชันเป็นหลักครับ

บ้านผมอยู่ห้วยขวาง
ออก city ที่ปิ่นเกล้า (งาน Big motor sales)
ออก civic ที่รัตนาธิเบศน์ (เทสไดร์ฟแล้วข้อเสนอโอเคก็จองเลย)
ล่าสุด ออก Terra ที่ นิสสันเลย เพราะหารถรุ่นเริ่มต้น สีดำ ราคาโควิด
ในกทม. ไม่มีรถแล้วครับ เลยยอมบินไปรับรถแล้วขับกลับมา

ส่วนที่ไม่ออกศูนย์แถวบ้านเพราะว่า ศูนย์ Honda แถวบ้านเคยไปทำสีออกมาเพี้ยนมาก ไม่ประทับใจเลย
ส่วนศูนย์นิสสันแถวบ้าน ปิดไปหมดแล้วครับ 555555 :'(