ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องฟอกอากาศราคาถูก เครื่องฟอกอากาศในรถ tree ฟอกอากาศดีดีให้กับคุณ  (อ่าน 30904 ครั้ง)

ออฟไลน์ Asiatina.D

• Newbie
  • *
เครื่องฟอกอากาศในรถ tree เป็นเครื่องฟอกอากาศที่มีประสิทธิการทำงานดีเยี่ยม
เครื่องฟอกอากาศราคาถูก เครื่องฟอกอากาศในรถ tree ฟอกอากาศดีดีให้กับคุณ
พกพาสะดวก ใช้พื้นที่ในรถน้อย ใช้ง่ายง่ายด้วยช่องUSBในรถของคุณ

-   ดักจับอนุภาคขนาดเล็กเป็นพิเศษ PM 2.5 ได้ถึง 99.95%*
-   กำจัดฝุ่น, ควันพิษ, และฟอร์มาลดีไฮด์อย่างต่อเนื่อง
-   รับรู้และรายงานสภาพฝุ่น ในแบบเรียลไทม์ด้วยเซ็นเซอร์อัจฉริยะ
-   ระบบตัวกรองขั้นสูง 360 องศา กระจายอากาศบริสุทธิ์ได้อย่างทั่วถึง
-   เทคโนโลยีพัดลมแบบใหม่ ที่สามารถส่งกระแสลมที่เงียบ (ระดับเสียง ≤ 50 เดซิเบล) พร้อมแรงลมทรงพลัง 4 ระดับ
*ได้รับใบรับรองคุณภาพไส้กรอง HEPA FILTER CLASS H133*

ช่วยเรื่องฝุ่นพิษ PM2.5 ฝุ่นที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางไม่เกิน 2.5 ไมครอน เกิดจากการเผาไหม้ทั้งจากยานพาหนะ
การเผาวัสดุการเกษตร ไฟป่า และกระบวนการอุตสาหกรรม สามารถเข้าไปถึงถุงลมในปอดได้
เป็นผลทําให้เกิดโรคในระบบทางเดินหายใจ และโรคปอดต่างๆ

หน้าจอแสดงผล ที่ออกแบบมาพิเศษ สามารถบอก ค่าความชื้น, อุณหภูมิ,
แรงลม, พร้อมรายงานสภาพฝุ่นและการทำงานในแบบเรียลไทม์ด้วยเซ็นเซอร์อัจฉริยะด้วยนะ

เพื่อนสนใจสามารถติดตามโปรโมชั่น / สั่งเครื่องฟอกอากาศในรถTreeกันได้
Website  = https://ttpdee.wixsite.com/ttpdee/tree
Line official = @treethailand (มี@ ข้างหน้าด้วยนะ)
Lazada = https://bit.ly/3jFThIL
Shopee = https://bit.ly/31TH1yv

ทำให้อากาศในรถยนต์สะอาด สดชื่น เหมือนอยู่ท่ามกลางธรรมชาติที่บริสุทธิ์   :-*

ออฟไลน์ 7one011

• Jr. Member
  • **
มีติดรถไว้ก็ดี ช่วยได้อากาศในรถสดชืนขึ้นเยอะเลย

ออฟไลน์ โบตั๋น

• Sr. Member
ตั้งกระทู้เอง ชงกันเอง  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Dubee

• Hero Member
อ่านกฎระเบียบก่อนตั้งกระทู้รึยังครับ

ออฟไลน์ Sak-Surasak

• Newbie
  • *
ผมเพิ่งไปหาคุณหมอมาเลยครับ เพราะฝุ่นPM 2.5เนี่ยเลย รถผมยังไม่มีเครื่องฟอกครับ

ออฟไลน์ Staples

ออฟไลน์ Spada_Valess

• Sr. Member
กรองแอร์รถเดิมๆ ก็กรองได้แล้วครับไม่จำเป็นเลย 555

ออฟไลน์ Dubee

กรองแอร์รถเดิมๆ ก็กรองได้แล้วครับไม่จำเป็นเลย 555

ถ้าให้ดีต้องเป็นกรองแอร์แบบ HEPA ครับ ถ้ามีกรองชนิดนี้ แอร์รถเราก็จะเป็นเครื่องฟอกอากาศกลายๆ แล้วครับ

ออฟไลน์ pimjai

• Newbie
  • *
น่าสนใจค่ะ ทุกวันนี้ใช้ชีวิตกับการรถติดก็นานมากๆ 555 ได้เครื่องฟอกอากาศTreeมาใช้ในรถ คงสดชื่นและอารมณ์ดีขึ้นค่ะ

ออฟไลน์ kiwiwi

ขยันแบบนี้ ทำงานเป็นทีมรึไง 55555

ออฟไลน์ lexus

ผมเพิ่งไปหาคุณหมอมาเลยครับ เพราะฝุ่นPM 2.5เนี่ยเลย รถผมยังไม่มีเครื่องฟอกครับ
น่าสนใจค่ะ ทุกวันนี้ใช้ชีวิตกับการรถติดก็นานมากๆ 555 ได้เครื่องฟอกอากาศTreeมาใช้ในรถ คงสดชื่นและอารมณ์ดีขึ้นค่ะ
มีติดรถไว้ก็ดี ช่วยได้อากาศในรถสดชืนขึ้นเยอะเลย

แหม่ ดูไม่รู้เล้ยยยย
สมัครแอคใหม่มาเป็นหน้าม้าไปอี้ก

ออฟไลน์ Windynamic

• Jr. Member
  • **
ใช้ Sharp ดีกว่าจ้า

ออฟไลน์ Staples

หลายเดือนละ ยังไม่ปลิวอีกเหรอ