ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นอกเรื่อง มาลองฟังเพลงเก่าๆดูครับ ฟังแล้วต่างจากเพลงที่เขาร้องวันนี้จริงๆ  (อ่าน 2718 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

คนร้องคือ อัสนี โชติกุล

นี่คือเพลงที่เขาร้องทุกวันนี้

เพลงนี้เขาว่าเป็นเพาเวอร์เมทัลเลยนะนั่น

แผ่นของวง isn't ยังคงหาได้ครับ ใครสนใจก็ซื้อหามาฟังกันได้

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ดักแก่ครับ ใครทันรุ่นนี้มั่งเอ่ย
โกหกหน้าตาย - เท่ห์ อุเทน พรหมมินทร์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 22, 2010, 23:23:45 โดย อึนอึนมึนมึน »
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ newzbaba

• Jr. Member
  • **
เพลง ดินน้ำลมไฟ สุดยอดเลยครับ
ขอบคุณมากเลยครับ นี่ นำมาแบ่งปันให้ฟังกัน

ถ้าเป็นไปได้ รบกวน ช่วยแนะนำเพลง แนว อกหัก ของ พี่ๆ อัสนี วสันต์ ให้ผมได้ลองฟังได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ nicsjerry

• Sr. Member

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ดินน้ำลมไฟ Power Metal ของจริงเลย สุดยอดดดดด
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว