ผู้เขียน หัวข้อ: มีผู้ใช้ nissan xtrail ท่านใดได้รับแจ้งให้ไปอัพเดตซอฟแวร์ระบบเบรกฉุกเฉินบ้างครับ  (อ่าน 2245 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ra32

• Full Member
ประมาณอาทิตย์ก่อน มีสายจากทางนิสสันโทรมาแจ้งให้เข้ารับการอัพเดตซอฟแวร์ระบบเบรกฉุกเฉินฟรี เลยสงสัยว่ามีท่านใดได้รับแจ้งและเข้าทำการอัพเดตในลักษณะเหมือนกันนี้แล้วบ้างไหมครับ
ณ ตอนนี้ระบบเบรกก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ

ออฟไลน์ เอก

• Jr. Member
  • **
2.5v mc ไม่มีใครแจ้งครับ

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
เห็นในคลับ มีคนเจอว่า ระบบมันทำงานเอง เวลามีเงาสิ่งของบังนะครับ

ออฟไลน์ turbofever

• Sr. Member
เบรคเองนี้มีตั้งแต่โฉมปีไหนครับ :o

ออฟไลน์ เอก

• Jr. Member
  • **
เบรคเองไปสี่ทีครับในเวลาปีครึ่ง ทั้งๆที่ไม่มีอะไร สงสัยต้องไป update