ผู้เขียน หัวข้อ: ธันวาคมนี้มีงาน motor expo คิดว่าทางฮอนด้าจะแถมประกันชั้น1 ให้กับฮอนด้าซิตี้รึเปล่าครับ  (อ่าน 4782 ครั้ง)

ออฟไลน์ getgang

• Newbie
  • *
ธันวาคมนี้มีงาน motor expo คิดว่าทางฮอนด้าจะแถมประกันชั้น1 ให้กับฮอนด้าซิตี้รึเปล่าครับ คือทุกวันนี้ผมยังไม่เห็นใครซื้อฮอนด้าซิตี้ แล้วได้ประกันชั้น 1 เลย

ออฟไลน์ !Chaps!

• Newbie
  • *
  • Live in คราม

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
ไม่แถมคับ ฮอนด้า ไม่มีนโยบายแถม ประกันชั้น 1 ให้ลูกค้าอยู่แล้วคับ

อย่างมากก็เป็นส่วนลด เอามาหักจากเบี้ยประกันอ่ะคับ

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ getgang

• Newbie
  • *
ถ้าไม่แถมประกัน แล้วเค้าจะเอาไรมาเป็นเคมเปญในงานครับ พวกชุดแต่งรึเปล่า

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
ไม่แถมหรอกครับ
ขนาด Accord ยังไม่แถมเลย
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ i.Arm

• Jr. Member
  • **
อีก 1 เสียงที่คิดว่าไม่แถมประกันชั้น 1 แน่นอนครับ
ด้วยความที่รถยังขายดีด้วยแล้ว
ยิ่งแน่นอนว่าไม่น่าจะแถมประกันชั้น 1 แน่นอนครับ

ถ้าจะมีแคมเปญ คงจะมาเล่นทางดอกเบี้ยต่ำมากกว่าครับ (คิดว่านะครับ)

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
กระโดดหักคอ sell เอาส่วนลดเงินสด ดีกว่าครับ ไม่แถมประกัน ชั้น 1 แน่นอน
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

GreenG

• บุคคลทั่วไป
แต่ผมว่า Freed น่าจะมีนะครับ

ออฟไลน์ udis

ไม่แถมครับ รถขายดีมาก คนซื้ออยากซื้ออยู่แล้วครับ

ออฟไลน์ rob

• Jr. Member
  • **
  • I'm ET
ตอนนี้มีบางศูนย์ก็แถมครับ แต่เป็นแบบโนเนม ซึ่งเสี่ยงต่อบริการมากๆ ไม่ขอเอ่ยชื่อแล้วกัน
บางศูนย์ก็มีแบบจ่ายครึ่งราคาแต่ของแถมก็จะน้อย

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
ตอนนี้มีบางศูนย์ก็แถมครับ แต่เป็นแบบโนเนม ซึ่งเสี่ยงต่อบริการมากๆ ไม่ขอเอ่ยชื่อแล้วกัน
บางศูนย์ก็มีแบบจ่ายครึ่งราคาแต่ของแถมก็จะน้อย

เปน ประกัน ชั้น 1 ที่ ดิว กะตัวเซลเองคับ 0 ไม่เกี่ยวจ้า

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.

ใช่ครับ เบี้ยประกันจะน้อย และเงื่อนไขซับซ้อนวุ่ยวายสุดๆ เหมือนได้เปล่าเลย (เจอมากับตัว - -")
เอาเป็นส่วนลดแล้วนำเงินนั้นซื้อประกันที่คิดว่ามั่นใจที่สุดดีกว่าครับ :)
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก