ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 EDS ประจำวันที่ 17 ตุลาคม 2020  (อ่าน 3628 ครั้ง)

ออฟไลน์ tongpntn

• Newbie
  • *
เบาะสีแดงของ corolla cross ดูแลรักษายากไหมครับ แล้วต้องดูแลอย่างไรครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ dekchaiice

• Newbie
  • *
อยากให้พี่บาสรีวิว vios turbo หน่อยครับ ปัญหาที่ใช้งาน ดูแลรักษา เพราะกำลังเก็บตังเอามาใช้เป็นรถคันแรก

ออฟไลน์ คุณ นมๆ

• Sr. Member
ทำไม yaris ถึงอัตราแร่งดีกว่า ดึงดีกว่ามาก บรรดาeco car cvt 1200 cc ค่ายอื่นครับ เพราะเครื่องดีกว่าหรือเพราะ cvt toyota ศูนย์เสียกำลังน้อยกว่าครับ?

ออฟไลน์ soraphong

• Newbie
  • *
CX-8 2.5S ,CRV1.6 doesel และ PEGOUT 5008 Allure พี่จิมมี่จิ้มตัวไหนคุ้มค่าสุดครับ สไตล์ขับรถ มุดได้ พาครอบครัวใหญ่ลูกสาม เมีย 1 พี่ชาย พี่สาว พ่อแม่ทหล่นอีกคนไปเที่ยวไกลๆได้