ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot : Nissan Navara Minorchange เตรียมเปิดตัวในไทย พฤศจิกายน 2020 นี้ //  (อ่าน 7318 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
Spyshot : ภาพหลุด Nissan NAVARA Minorchange ก่อนเปิดตัวในไทย
เดือน พฤศจิกายน นี้ ปรับหน้าใหม่ครั้งใหญ่ ไฟหน้า-ท้าย LED,กระบะท้าย,
กล้องรอบคัน ดีเซล 2.3 เทอร์โบคู่

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/spyshot-nissan-navara-minorchange-thailand-nov-2020/

ออฟไลน์ Chung

• Newbie
  • *
นึกว่าจะประเดิม Logo ใหม่ ที่รุ่นนี้นะครับเนี่ย

ดีไซน์ดูบึกบึนตามที่กระบะควรจะเป็น ไม่หลุดโลกดี ท้ายปรับดูแกร่งขึ้นแล้ว ภายในยังไม่รู้แต่พวงมาลัยที่มีหลายคนบ่นก็น่าจะเปลี่ยนแล้ว เรื่องสมรรถนะการขับขี่ไม่ได้ขี้เหล่อยู่แล้ว ดูๆ แล้วถ้าไม่ไปสะดุดตออะไรอีกก็น่าจะไปได้นะนิสสันตัวนี้ รอชม TERRA เลย  ;D

ออฟไลน์ O_o"

อย่างอื่นดูดีหมด ขอให้ทำโฆษณา​ออกมาไม่บินข้ามน้ำตกก็พอครับ

ออฟไลน์ AkE

ผมว่าสวยนะ ดูโอเคเลยถือว่าสวยถ้าเทียบกับกระบะทั้งหมดที่มีตอนนี้ในไทย

ออฟไลน์ swenson

• Jr. Member
  • **
โอเคอยู่นะครับเนี่ย

ออฟไลน์ JF2KPNSX

• Sr. Member
ฝากระโปรงสูงขึ้น ไม่โหนกข้างแบบเก่า YS23DDTT มาซะที
นี่ถ้าภายใน ลดความพลาสติกลงบ้างล่ะก็ แจ๋วเลย

ออฟไลน์ SZG

• Jr. Member
  • **
ตัวขับ 4 ดิฟล๊อกมามั๊ย

ออฟไลน์ deertesla

ตัวขับ 4 ดิฟล๊อกมามั๊ย
และมีโหมดฟูลไทม์แบบมิตซู ไทรทันมั้ยครับ

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ขอระบบความปลอดภัยพื้นฐานครบๆ (ถุงลม 2-3ใบ, ESP , ABS, ระบบช่วยเบรค และ ระบบเตือนออกนอกเลน ป้องกันหลับใน) ตั้งแต่รุ่นล่างสุด

อุปกรณ์ความสะดวกพื้นฐานครบๆ กระจกหน้าต่างไฟฟ้า กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า (ไม่ต้องพับไฟฟ้าก็ได้)
ไล่ฝ้ากระจกหลัง เซ็นเซอร์ถอยหลัง (หรือถ้าใจดีให้กล้องหลังชัดๆมาเลยก็ได้)
วิทยุแบบมี Bluetooth, USB และถ้ามีจุดวางมือถือสำหรับนำทางมาเลยจะสุดยอดมากครับ
มีเกียร์ออโต้ให้เลือกตั้งแต่รุ่นล่างสุด ให้คนทำมาหากินซื้อไปไม่ต้องไปทำอะไรเพิ่ม
อ้อ ให้กล้องบันทึกเหตุการณ์หน้า(และหลัง)มาเลยก็ดีครับ

ที่เหลือจะโล้นแค่ไหน(สำหรับรุ่นล่าง)ก็ตามสะดวกครับผม
อาจจะดูขอมากไป แต่ก็เป็นอุปกรณ์มาตรฐานที่จะเป็นในปัจจุบันไปแล้ว
หรือจะทำเป็นรุ่น Standard+ ที่เพิ่มอุปกรณ์เหล่านี้เป็นทางเลือกสำหรับลูกค้าที่ต้องการอุปกรณ์จากโรงงานในราคาที่เหมาะสมครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2020, 07:51:25 โดย Fong »
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ I_AM_M

• Full Member
ไหนเปลี่ยนขนาดนี้ไม่เปลี่ยนบอดี้ด้วยเลย ด้านข้างท้ายดูไม่เข้ากับหน้าใหม่

ออฟไลน์ น้องหมี

• Newbie
  • *
พวงมาลัยโน๊ตก็มา ผมชอบเลย

ออนไลน์ dht_tubes

ขอระบบความปลอดภัยพื้นฐานครบๆ (ถุงลม 2-3ใบ, ESP , ABS, ระบบช่วยเบรค และ ระบบเตือนออกนอกเลน ป้องกันหลับใน) ตั้งแต่รุ่นล่างสุด

อุปกรณ์ความสะดวกพื้นฐานครบๆ กระจกหน้าต่างไฟฟ้า กระจกมองข้างปรับไฟฟ้า (ไม่ต้องพับไฟฟ้าก็ได้)
ไล่ฝ้ากระจกหลัง เซ็นเซอร์ถอยหลัง (หรือถ้าใจดีให้กล้องหลังชัดๆมาเลยก็ได้)
วิทยุแบบมี Bluetooth, USB และถ้ามีจุดวางมือถือสำหรับนำทางมาเลยจะสุดยอดมากครับ
มีเกียร์ออโต้ให้เลือกตั้งแต่รุ่นล่างสุด ให้คนทำมาหากินซื้อไปไม่ต้องไปทำอะไรเพิ่ม
อ้อ ให้กล้องบันทึกเหตุการณ์หน้า(และหลัง)มาเลยก็ดีครับ

ที่เหลือจะโล้นแค่ไหน(สำหรับรุ่นล่าง)ก็ตามสะดวกครับผม
อาจจะดูขอมากไป แต่ก็เป็นอุปกรณ์มาตรฐานที่จะเป็นในปัจจุบันไปแล้ว
หรือจะทำเป็นรุ่น Standard+ ที่เพิ่มอุปกรณ์เหล่านี้เป็นทางเลือกสำหรับลูกค้าที่ต้องการอุปกรณ์จากโรงงานในราคาที่เหมาะสมครับ

Nissan น่าจะไม่ชอบใจสิ่งนี้ 555

ออฟไลน์ my idol

• Newbie
  • *
ดูยังเชยๆ อยู่่นะ body ยังไม่เปลี่ยน

ออฟไลน์ deertesla

ใช่ครับอย่ากั๊กไว้  มีเกียร์ออโต้ตั้งแต่รุ่นเตี้ยตอนเดียวในราคาไม่แพง. คนทำมาหากอนเค้าต้องการกันครับ. เพราะไม่ใช่ทุกคนเค้าจะชอบจับเกียร์ธรรมดากัน

ออฟไลน์ Winnie_The_Poom

ดูยังเชยๆ อยู่่นะ body ยังไม่เปลี่ยน

ส่วนตัวก็ว่ามันดูเชยๆ โบราณๆยังไงไม่รู้ แต่ก็นะ แค่รูปตัดสินอะไรไม่ได้ ตัวจริงอาจจะสวยกว่าที่เห็น

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
 :-* แจ่ม

ออฟไลน์ SM.

ผมว่าสวยขึ้นเยอะเลยนะครับ

ออฟไลน์ Ball and The HellCat

• The Ultimate Driving Machine...
พวกรถเก๋ง ทำไมไม่รู้จักเปิดตัวให้มันไวแบบนี้บ้างคับท่าน
(แบบนี้สำหรับนิสสัน ถือว่าเร็วแล้วนะ) กระบะชาวบ้านเค้า mc/all new ไปไม่รู้กี่รอบละ
“Build your own dreams, or someone else will hire you to build theirs.” – Farrah Gray