ผู้เขียน หัวข้อ: [นอกเรื่องครับ] เกี่ยวกับ app iphone ท่านใดใช้app ตัวไหนแล้วเวิร์ก มั่ง  (อ่าน 5728 ครั้ง)

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ไปโหลด มาใช้ พวก แผนที่ วัดไมค์ +0+ เจอติดต้องลงทะเบียน

ใครมีอะไรเด็ดๆๆ แนะนำหน่อยครับ

ของผม 3G os 3.1.3 เครื่อง USA เจลขึ้น 4 แล้ว น็อคครับ  
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

• -*-
หว่า ไม่มีคนใช้ ไอโฟน เลยยยย 
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

Kardas

• บุคคลทั่วไป
ชอบแนวแผนที่หรือครับ ลองตัวนี้ดู LONGDO เป็นของNECTECครับ บอกรถติดทำถนนดูกล้องฯลฯครับลองเล่นดูฟรีครับของคนไทยใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ

• -*-
ขอบคุณครับท่าน Kardas อยากได้ทุกแนวที่สามารถใช้งานได้จริง

เด้วหาโหลดแปป ^^

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ใช้Android อ่ะครับ แต่ใช้ Longdo Mobile ได้เหมือนกัน บอกสภาพจราจรได้ แต่ว่าใช้ Google Map สะดวกกว่า บอกสภาพจราจร พร้อมหาเส้นทางที่เหมาะที่สุดได้ในเวลาเดียวกันน่ะครับ
ไม่ทราบว่า ต้องการถามถึงแอพเกี่ยวกับการเดินทางอย่างเดียว หรือทุกอย่างล่ะครับนี่

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Hero Member
  • Let's get back to '94.
3GS ไม่เจล ส่วนมากผมใช้พวก Waze เป็นโซเชียลเน็ทเวิร์คเนวิเกเตอร์ฟรีบน iPhone อต่โง่โคตร เอาไว้ดูทาง+Google Earth
แล้วก็มีพวก HUD GPS เอาไว้วัดสปีดเล่นครับ หาโหลดได้ใน Apps Store ครับ

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

• -*-
ตอบเอาทุก อัน ที่ ใช้งานได้ ครับ

โหลดจาก สโต มา ส่วนมากเป็นทดลองใช้ 30 วัน 

อันที่ใช้ได้ ดัน เป็น 4.0 -0- เครื่องผม เจล 4.0แล้ว น็อต อ่ะครับ ตอนนี้ 3.1.3 เหมือนเดิม

ออฟไลน์ Abitan

• VELOCIFERO MAD
ชอบแนวแผนที่หรือครับ ลองตัวนี้ดู LONGDO เป็นของNECTECครับ บอกรถติดทำถนนดูกล้องฯลฯครับลองเล่นดูฟรีครับของคนไทยใช้ได้ไม่มีปัญหาครับ
ขอแก้ไนนิดนึงครับ
Longdo map หรืออื่นๆ ใน www.longdo.com
Power by :  Metamedia Technology Co., Ltd.         www.mm.co.th ครับ
Map dat : nuMap
ส่วนข้อมูลจราจรใช้ของ Nectec ครับ
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ i-ice

• Full Member

Kardas

• บุคคลทั่วไป
ขอแก้ไนนิดนึงครับ
Longdo map หรืออื่นๆ ใน www.longdo.com
Power by :  Metamedia Technology Co., Ltd.         www.mm.co.th ครับ
Map dat : nuMap
ส่วนข้อมูลจราจรใช้ของ Nectec ครับ

ตามนั้นครับ  iFile ก็ดีครับ

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
ส่วนตัวชอบเกมส์ VVT มากครับ
และอีกอันที่ประทับใจสุดๆ ก็คือ UConvertLE ไว้เปลี่ยนหน่วยอ่ะคับ