ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota ประเทศไทย เปิดรับจอง GR Yaris 3 สูบ 1.6 Turbo ไม่เกิน 2.7 ล้านบาท ! //  (อ่าน 11246 ครั้ง)

ออฟไลน์ iamton

• Jr. Member
  • **
เข้าศูนย์โตต้าได้ทุกที่มั้ยครับ

ออฟไลน์ Sleepy Boy

• Hero Member
อยากได้ครับ เก็บยาวน่าจะคุ้มอยู่

ออฟไลน์ CarameLon

เห็นสเปกแล้วโหดสลัดผัก ซีวิคไทป์อาร์นิหนาวๆ
แต่คนซื้อคนไทยคนซื้อเก็บแรร์ไอเทม หรือซื้อมาลงแข่ง
ใช้วิ่งประจำวันน่าจะอึดอัด  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ siamskunk

• Sr. Member
ถ้ามีงบผมซื้อนะ

บางคนมองแค่ตัวเลข คำว่า 3 สูบ โอ๊ยสองล้านกว่าบ้าไปแล้ว
บางคนมองชื่อ ยาริส ยี๊ ขายได้ยังไงตั้งสองล้านกว่า เว่อร์

มองที่เทคโนโลยี่ครับ เครื่อง เกียร์ ช่วงล่าง มันคนละโลกกับยาริสเลย

อยากรู้ว่าไทยได้โควต้ากี่คันจากจำนวนทั้งหมด 600

ออฟไลน์ frame@kk

ถ้ามีงบผมซื้อนะ

บางคนมองแค่ตัวเลข คำว่า 3 สูบ โอ๊ยสองล้านกว่าบ้าไปแล้ว
บางคนมองชื่อ ยาริส ยี๊ ขายได้ยังไงตั้งสองล้านกว่า เว่อร์

มองที่เทคโนโลยี่ครับ เครื่อง เกียร์ ช่วงล่าง มันคนละโลกกับยาริสเลย

อยากรู้ว่าไทยได้โควต้ากี่คันจากจำนวนทั้งหมด 600

70 คันถ้วนๆครับ ถือว่าเยอะมากนะครับ จากทั้งหมด 600 คัน

ออฟไลน์ Trigger-Happy

• I am different
ผมนี่รีบลงทะเบียนเลย รถจริงก็ไม่เคยเห็นแต่ของมันต้องมี
รถทุกคันดูดีเมื่อมีผมขับ

ออฟไลน์ Tpol

• **
งง ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมถึงว่าถูกและรถดี ช่วยหน่อยนะครับดูไม่เป็นจริงๆ  แค่เห็นชื่อบอก สองล้าน ตกใจเลยยาริสอะไรคันเป็นล้าน
. เห็นช่วยตอบหลายคน ขอบคุณนะครับ. สงสัยคงตกยุดแล้ว

ออฟไลน์ V-Reach

• **
    • เตาอบ
ถ้าช่วงนี้รายได้ปกติ ผมซื้อเลยนะ

ออฟไลน์ mrpich

• เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
รุ่นสาวเมินแต่หนุ่มมอง
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่

ออฟไลน์ dht_tubes

งง ไม่ค่อยเข้าใจ ทำไมถึงว่าถูกและรถดี ช่วยหน่อยนะครับดูไม่เป็นจริงๆ  แค่เห็นชื่อบอก สองล้าน ตกใจเลยยาริสอะไรคันเป็นล้าน
. เห็นช่วยตอบหลายคน ขอบคุณนะครับ. สงสัยคงตกยุดแล้ว

ไม่แปลกหรอกครับ เรื่องของเล่น มันต่างมุมมอง สองคนยลตามช่อง

เรื่องที่คนเล่นรถ บ้ารถให้น้ำหนัก มันก้อคนละประเด็นกับท่านที่มองว่ามันก้อคือรถ ชื่อรุ่นที่มีตัวที่หน้าตาคล้ายกันในราคาที่ถูกกว่า 4 เท่า

หรือจะมองแบรนด์ว่ามันก้อแค่รถยี่ปุ่น ก้อไม่เเปลกครับ

ส่วนตัวผม ถ้าผมมีเงินเหลือ ระหว่างตัวนี้กับ mini ผมเล่น yaris แน่นอน nitch กว่ากันเยอะ

แต่ถ้าเอาราคา 2 ล้านกว่าไปเทียบยุโรปซีดานขับหล่อ ก้อเงินใครเงินมันครับ ไม่มีถูกผิด

ออฟไลน์ Auto

ถ้าเงินเหลือ  ผมก็ซื้อครับ      ฟังวิทยุจากคุณวรพล สิงห์เขียวพงษ์กูรูยานยนต์ชื่อดังก็บอกราคานี้ไม่แพงเลย รถนำเข้าสายพันธ์แรลลี่

ออฟไลน์ XMSL

มีใครถามแล้วยังครับรถประเภทนี้เซอร์วิสตามระยะเวลาการใช้งานเป็นชั่วโมงรึเปล่า?

ออฟไลน์ GoatGoat

รถสเป็คแรลลี่วิ่งถนนได้ ขับสี่ เกียร์ MT หลังคาคาร์บอน
ล่าสุดได้ตำแหน่ง Top Gear Hot Hatch of The Year 2020

ราคานี้ใครเงินเหลือๆอยากได้ความบันเทิง ควรซื้อครับ