ผู้เขียน หัวข้อ: // Sales Report ยอดขาย PPV เดือน พฤศจิกายน 63 : Toyota Fortuner ครองแชมป์ //  (อ่าน 13010 ครั้ง)

ออนไลน์ pjs6306

• Hero Member
Re: // Sales Report ยอดขาย PPV เดือน พฤศจิกายน 63 : Toyota Fortuner ครองแชมป์ //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2020, 15:57:05 »
อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับมิวสุ้ๆๆ

ออฟไลน์ Activehybrid

Re: // Sales Report ยอดขาย PPV เดือน พฤศจิกายน 63 : Toyota Fortuner ครองแชมป์ //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 17:12:35 »

ครึ่งเดือนยัง1000กว่าๆ โดนแน่ๆพี่ฟอร์ฯ เตรียมกลืนน้ำลายเลยสาวก

รอดยากส์

ออฟไลน์ kiwiwi

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 19:52:53 »
วันนี้เห็น MuX ตัวเป็นๆแล้ว อารมณ์เหมือน Everest ทำให้คมขึ้น คล้าย PJS อยู่พอควร แต่ความอลังการ​ มากกว่าเยอะ

ออฟไลน์ KTN88

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2020, 21:54:56 »

ครึ่งเดือนยัง1000กว่าๆ โดนแน่ๆพี่ฟอร์ฯ เตรียมกลืนน้ำลายเลยสาวก

รอดยากส์

บอกเลยว่ายากมากกกกที่จะแซง ฟอร์ฯยังค้างส่งมอบอีกยาว มิวเต็มที่ก็เดือนละสองพันคันโดยประมาณ

ออฟไลน์ a@s

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2020, 09:31:45 »

รอดยากส์

ผมไม่ใช่สาวกฟอร์นะครับ แต่ผมว่ากินฟอร์ยาก

ออฟไลน์ Activehybrid

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2020, 19:28:30 »

รอดยากส์

ผมไม่ใช่สาวกฟอร์นะครับ แต่ผมว่ากินฟอร์ยาก

รอดยากส์

บอกเลยว่ายากมากกกกที่จะแซง ฟอร์ฯยังค้างส่งมอบอีกยาว มิวเต็มที่ก็เดือนละสองพันคันโดยประมาณ

ว่าละไง ยังไม่ทันขาดคำ 7000 คันรวดเร็วทันใจ

TERRA CLUB THAILAND
2 ชม.  ·
**แจ้งข่าวค่ายอื่น **
" อีซูซุยิ้มรับยอดจอง “ออลนิว อีซูซุมิว-เอ็กซ์” ทะยานพุ่งเกิน 7,000 คัน สวนกระแสโควิด-19 และเศรษฐกิจชะลอตัวเพราะคุ้มค่าตรงใจผู้ใช้รถชาวไทยทั้งดีไซน์และเทคโนโลยีเพื่อความปลอดภัยสุดล้ำ ISUZU MATRIX SAFETY INTELLIGENCE"
/ ไม่รอ Terra MC เลย ** / ใครสนใจรถแนวนี้ รอก่อนได้นะครับ รอดู New Terra ตัวใหม่ก่อนครับ (จะได้มีเพื่อนเราจะได้วิ่งกันเยอะ 55 ) เทอรร่าเราตัวใหม่ออกหลังค่ายอื่นก็มีผลเหมือนกันนะ

ออฟไลน์ V-Reach

• Jr. Member
  • **
    • เตาอบ
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2020, 06:55:27 »

รอดยากส์

รอดยากส์

ว่าละไง ยังไม่ทันขาดคำ 7000 คันรวดเร็วทันใจ

TERRA CLUB THAILAND
2 ชม.  ·
**แจ้งข่าวค่ายอื่น **
" อีซูซุยิ้มรับยอดจอง “ออลนิว อีซูซุมิว-เอ็กซ์” ทะยานพุ่งเกิน 7,000 คัน สวนกระแสโควิด-19 และเศรษฐกิจชะลอตัวเพราะคุ้มค่าตรงใจผู้ใช้รถชาวไทยทั้งดีไซน์และเทคโนโลยีเพื่อความปลอดภัยสุดล้ำ ISUZU MATRIX SAFETY INTELLIGENCE"
/ ไม่รอ Terra MC เลย ** / ใครสนใจรถแนวนี้ รอก่อนได้นะครับ รอดู New Terra ตัวใหม่ก่อนครับ (จะได้มีเพื่อนเราจะได้วิ่งกันเยอะ 55 ) เทอรร่าเราตัวใหม่ออกหลังค่ายอื่นก็มีผลเหมือนกันนะ
คนคงไม่อยากรอ เพราะ กลัวเสียเวลาครับ  ::) ::)