ผู้เขียน หัวข้อ: Mazda 3 hatchback นี่โคตรเหมือน ferrari FF ที่สุดแล้วในตั้งเเต่สร้างรถตลาดมา  (อ่าน 6305 ครั้ง)

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
   ไม่มีไรมากครับ  แค่ เห็น 3 hatchback ทีไรอดคิดถึง ferrari  FFไม่ได้ทุกที
ความเห็นผมคือเหมือนสวยลงตัวไม่ทุเรศ wanna be อยากจะเหมือน benz บ้าง porche บ้าง เหมือนบางค่าย 
   แต่คงไม่ซื้อเพราะเเค่สวย  แต่ชอบมองที่สุดเเล้วในรถตลาดทั้งหมด

***แก้ไขครับ   ไม่ใช่เหมือน  แค่ทำให้นึกถึง ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 27, 2020, 17:18:39 โดย Xyclop »

ออฟไลน์ Sgt_Meen

• Full Member
คล้ายจริงๆครับ เห็นบนถนนผมแซวเพื่อนที่นั่งด้วยกันตลอดว่า เห้ยๆ Ferrari ว่ะ
-Toyota Vios 1.5 1stGen
-Honda Accord 2.3 G6
-Honda Accord 2.4 G8
+Honda Accord 2.0 G8
-Mercedes-Benz E250CGI W212
+BMW 520d Sport G30
+Mercedes-Benz E300 Coupe C238

ikky

• บุคคลทั่วไป
ชอบเหมือนกันครับ แต่ยอดขายดันสวนทางกับความสวยซะงั้น

ออฟไลน์ shipcake

ผมไปดูที่งาน ชอบมาก แฟนก็ชอบรุ่นนี้เป็นพิเศษซ่ะอย่างงั้น แต่ยอดขายที่สวนทาง มีหลายคนเบรกผมตลอดว่า ระวัง สวยแต่รูปจูบไม่หอม

ออฟไลน์ rtong

• Hero Member
ชอบเหมือนกันครับ แต่ยอดขายดันสวนทางกับความสวยซะงั้น
ชอบเหมือนกันครับ 
เพราะถึงมันจะสวย  แต่เมื่อเทียบกับคู่แข่งมันดูคันเล็ก  ยิ่งภายในยิ่งคับแคบไปอีก

ออฟไลน์ AkE

ผมชอบแต่มีข้อแม้ว่าต้องใส่ชุดแต่งนะ ชุดแต่งของศูนย์ธรรมดานี่ล่ะ สวยจบครับ แต่ถ้าไม่มีชุดแต่งผมว่า

เฉยๆ ไม่ลงตัวเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
ผมชอบทั้งตัว Sedan และ Hatchback เลยสำหรับ Mazda3
ถ้าตัวเองต้องกลับไปเล่นรถเก๋งอีก Mazda3 คือตัวเลือกแรกๆอ่ะครับ
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Sympho

ทรงมันเหมาะกับรถสีสดๆ แต่ไม่มีให้เลือกเลย 

ออฟไลน์ CarameLon

ทรงคล้ายๆ หน้าไม่เหมือน แต่ที่แน่ๆคนมีFFขับไม่ถูกจัยสิ่งนี้  8)
TOYOTA WISH SPORT 2.0>>>CRV-2.4L 4WD GEN3>>>TOYOTA Camry 2.4 2010>>>BMW 520 ตาเหยี่ยว>>>BMW X3 2011 >>>BMW 520D 2010 >>>BMW 525D ก่อน LCI >>>BMW 116i M-sport >>>BMW X1 2.0 S-drive 2016 >>>Mercedes GLA200 >>>Mercedes C Class C350e >>> BMW330e+BMWS1000R

ออฟไลน์ Auto

ดีไซน์รถของ Mazda  ค่ายนี้เขาสวยจริง  ๆ ต้องยอมรับ    แต่ถ้าจะให้ซื้อมาใช้  ไม่เอาหรอก     ผมยอมซื้อแค่ Mazda MX5  เท่านั้น   รุ่นอื่นคงไม่เอาไปซื้อรถตลาดซ่อมง่ายราคาถูกไม่มีปัญหากวนใจดีกว่า

ออฟไลน์ SM.

ผมไม่นึกมาก่อนเลย จะว่าไปก็คล้ายจริงๆ

ออฟไลน์ dht_tubes

อนาคต น่าจะ classic item ได้อยู่นะครับ

ออฟไลน์ lay

สวยมากครับ