ผู้เขียน หัวข้อ: Custom spec option ต่างๆ รถยุโรป หรือ lexus สามารถเลือกแบบ Porsche ไหมครับ  (อ่าน 3682 ครั้ง)

ออฟไลน์ urangutang

• Sr. Member
ในกรณีที่ซื้อรถจาก dealer (ไม่ใช่ grey) แบรนด์พรีเมียม เช่น Benz, BMW, Audi, Lexus, etc. เราสามารถ เลือก option ต่างๆเอง เป็น case by case ได้ไหมครับ เช่น เลือกแบบรถประกอบนอก, วางเงินจองสูง, หรือเป็นรุ่น flagship

ออฟไลน์ Partarajarin

• Full Member
ในไทยสมัยนี้ถ้าไม่ใช่​ลูกค้า ทูต หรือ hotel limousine​fleet ไม่ได้ครับ เพราะบริษัท​ไม่อยากรับความเสียงครับยกเว้น special​ order​ อย่าง Mercedes​-AMG และ Mercedes-Maybach​ กับ Lexus​ LC เป็นรถสั่งพิเศษ​ครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ถ้าดูจากลักษณะบริษัทในไทย Mercedes & Bmw ถ้าเป็นรุ่นบนๆมากๆ น่าจะพอเป็นไปได้ครับ

ส่วนAudi นั้นถ้าพร้อมจ่ายผมว่าทำได้เกือบทุกรุ่นนะ ส่วน Lexus ก้ต้องเป็นรุ่นแพงจัดๆเท่านั้น (ซึ่งก้แพงอยู่ละ

5555)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
จริงๆแล้วก็ทำได้ครับ แต่ ต้องจ่ายหนักหน่อยครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

• Hero Member
ยุโรป ตัวบนๆ น่าจะได้ครับ แต่ล่างๆ กลางๆ ไม่น่าได้

ขนาดตัวพิเศษเอง จังมาพร้อมใช้เสร็จสับเลย