ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามอู่ทำสีรถครับ  (อ่าน 3475 ครั้ง)

ออฟไลน์ TMDz

• Newbie
  • *
สอบถามอู่ทำสีรถครับ
« เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 15:26:35 »
พอดีจะเอา Pajero 2014สีดำไปทำสีครับ เมื่อก่อนไปทำแถวบางกรวยแต่ปัจจุบันย้ายมาอยู่ลาดพร้าว101 เลยอยากหาอู่ใกล้ๆ พอจะมีอู่ทำดีๆราคายุติธรรมมั้ยครับ เอาโซนนวมินทร์ รามอินทรา ลาดพร้าว นะครับ ขอบคุณครับ  ;)

ออฟไลน์ kez

• Hero Member
Re: สอบถามอู่ทำสีรถครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 16:35:05 »

อู่กังวานชัยการช่าง ลาดพร้าว 

ฝีมือดี ราคาไม่ทราบ  ลองถามดู

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 18:46:25 »

อู่กังวานชัยการช่าง ลาดพร้าว 

ฝีมือดี ราคาไม่ทราบ  ลองถามดู
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 05, 2021, 20:45:51 »
ไม่ทราบว่าเครมประกันหรือจ่ายเอง .... เอาเป็นว่า ผมแนะนำอู่นี้ครับ อยู่รามอินทราซอย 5 อู่นี้ผมเอามาสด้า 3 ไปทำจัดว่าฝีมือดี บริการดีมากครับ ...ตอนผมไปทำผมเครมประกันครับ และมีหลายจุดที่ประกันไม่ครอบคลุมเพราะมีรอยมาก่อน ... แต่อู่นี้เครมให้ผมได้ เก็บรอยให้รอบคันเลย โดยที่ผมไม่ต้องจ่ายเงินสักบาทเลย  ออกมาเนียนกริ๊บ งานประกอบจัดว่าดีเลยครับ แนบสนิท ไม่ต้องกลับมาแก้ ...

ที่สำคัญทำไวด้วย นัดวันไหนได้ตรงวันนัดเลย ไม่มีเลื่อน

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 00:46:11 »
ไม่ทราบว่าเครมประกันหรือจ่ายเอง .... เอาเป็นว่า ผมแนะนำอู่นี้ครับ อยู่รามอินทราซอย 5 อู่นี้ผมเอามาสด้า 3 ไปทำจัดว่าฝีมือดี บริการดีมากครับ ...ตอนผมไปทำผมเครมประกันครับ และมีหลายจุดที่ประกันไม่ครอบคลุมเพราะมีรอยมาก่อน ... แต่อู่นี้เครมให้ผมได้ เก็บรอยให้รอบคันเลย โดยที่ผมไม่ต้องจ่ายเงินสักบาทเลย  ออกมาเนียนกริ๊บ งานประกอบจัดว่าดีเลยครับ แนบสนิท ไม่ต้องกลับมาแก้ ...

ที่สำคัญทำไวด้วย นัดวันไหนได้ตรงวันนัดเลย ไม่มีเลื่อน

จ่ายเองครับผม

ออฟไลน์ SUN-PS

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 06, 2021, 14:18:25 »
อู่quality paintรามอินทรา19งานเรียบร้อยมากครับ